• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell sai rule tieu đề

Status
Not open for further replies.

Sleepless

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
E bán combo (acc B365 + acc skrill), deposite withdrawn bình thường. 2 acc lập từ năm 2008, xài vô tư. Acc Skrill đat đc Silver Member, send phí ko tốn tiền
Bỏ cờ bạc nên e thanh lý cả 2, say gudbye cờ bạc. Giá e thanh lý 7tr/2 acc
E ở SG, pác nào cần mua inb e zalo 0987.56.21.bốn.một

Attachments

136.9 KB · Views: 151
    610.8 KB · Views: 105
    614.3 KB · Views: 77
    181.6 KB · Views: 95
@pokervn2012 : kèo thơm nè bác :popo_ah:
Thôi không ham. Cách đây mấy tháng cũng mua một acc. Mới đây mới bị nó khóa xong. Dần dần rồi nó cũng sẽ khóa hết thôi. Khóa Skrill/ Neteller chứ không phải khóa acc

Thôi không ham. Cách đây mấy tháng cũng mua một acc. Mới đây mới bị nó khóa xong. Dần dần rồi nó cũng sẽ khóa hết thôi. Khóa Skrill/ Neteller chứ không phải khóa acc
Anh ơi, anh có thể nói lý do sao tài khoản Skrill/Net của a bị khóa ạ? Khóa do mình dùng để gambling hay còn lý do nào khác a? Vì e đang dùng Net/Skrill chỉ để cho gambling ạ. Thks a!

Anh ơi, anh có thể nói lý do sao tài khoản Skrill/Net của a bị khóa ạ? Khóa do mình dùng để gambling hay còn lý do nào khác a? Vì e đang dùng Net/Skrill chỉ để cho gambling ạ. Thks a!
Không phải là ví Skrill bị khóa, mà là bọn bet365 nó ko cho dùng skrill để nạp lên nữa

Không phải là ví Skrill bị khóa, mà là bọn bet365 nó ko cho dùng skrill để nạp lên nữa
Bet365 vẫn cho deposite bình thường nhé bác, chỉ là những acc mới reg từ dsaafu năm 2020 mới bị hạn chế thôi. Chứ các acc từ trước đó vẫn dep bình thường
P/s : nó mà chặn dep từ Skrill/Net thì bố ai chơi nó nữa

Bet365 vẫn cho deposite bình thường nhé bác, chỉ là những acc mới reg từ dsaafu năm 2020 mới bị hạn chế thôi. Chứ các acc từ trước đó vẫn dep bình thường
Ai bảo cậu thế :)) Acc 2012 nó vẫn đóng cổng Skrill đây này. Yên tâm mấy nữa nó sẽ đóng hẳn Skrill trên toàn thế giới luôn :)) . Giờ vào phần payment của nó đã không còn Skrill/ Neteller nữa rồi.

có ăn đc không mà sao mấy bác ham hố thế , sao họ ăn ầm ầm mà tui bet chả ăn nhỉ , dù đã nghiên cứu các kiểu haizzz , chắc có tool gì đó chứ sao mà xem nó đá rồi vào kèo

Ai bảo cậu thế :)) Acc 2012 nó vẫn đóng cổng Skrill đây này. Yên tâm mấy nữa nó sẽ đóng hẳn Skrill trên toàn thế giới luôn :)) . Giờ vào phần payment của nó đã không còn Skrill/ Neteller nữa rồi.
ông này nói đúng này , Bet365 một thời gian nữa nó sẽ chặn cả thế giới cổng skrill vs neteller . mục đích chống rửa tiền.

một thời gian nữa Bet365 nó sẽ đồng nhất cổng thanh toán chứ không như bây giờ là có tài khoản thanh toán skrill mà những tài khoản khác lại không thanh toán được :D

có ăn đc không mà sao mấy bác ham hố thế , sao họ ăn ầm ầm mà tui bet chả ăn nhỉ , dù đã nghiên cứu các kiểu haizzz , chắc có tool gì đó chứ sao mà xem nó đá rồi vào kèo
trong tất cả các thể loại bet. bet365 nó vẫn là trong tầm đỉnh nhất. trc nó trả nhầm tiền cho tôi. xong nó mail là đây là nhầm lẫn của bet365, chúng tôi xin tặng bạn cược thắng đấy. đáng ra thua thì nó lại trả lại tiền đánh vs tiền ăn. nchung uy tín

trong tất cả các thể loại bet. bet365 nó vẫn là trong tầm đỉnh nhất. trc nó trả nhầm tiền cho tôi. xong nó mail là đây là nhầm lẫn của bet365, chúng tôi xin tặng bạn cược thắng đấy. đáng ra thua thì nó lại trả lại tiền đánh vs tiền ăn. nchung uy tín
nhưng sao tui thấy có đứa sống nhờ cá độ lun , no đánh cược mà ăn , còn tui chơi mà cứ thua

cho mình thắc mắc xí là thằng bet365 có mục gì ngon mà acc có gái trị vậy, thiếu gì site bet chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week