Airdrop ELT - Nhận 50 ELT Tiêu chuẩn ERC223 cao cấp

aldh2009

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Các Ethereum Lendo Mã (ELT) là một mã thông báo tiện ích dựa trên các tiêu chuẩn ERC223 . Và tổng nguồn cung là 1.200.000.000 thẻ ELT . Không giống như bitcoin và các mật mã khác, mã thông báo ELT không được khai thác. Tuy chương trình Airdrop đã hết nhưng vẫn có thể nhân 50 ELT miễn phí:

Link đăng ký:

https://secure.lendo.io/public/r/KVg4v

Điền Theo Form và xác nhận mail - LOAN - CARD - Nhận FREE ELT.

Non Ref:
https://secure.lendo.io/public/register

Last edited:
xin phép nói nhỏ chút vì không hiểu. và cũng vì đăng ký mà add card fee. cũng như
Would you Be Interested in a Crypto Loan? mở 1 tín dụng. giống như 1 khoản vay cụ thể qua tín dụng.
cái này có khả quan không?
Không có nghĩa vụ lấy thẻ. Bạn sẽ được cung cấp thẻ khi chúng được phát hành, nhưng bạn có thể hủy yêu cầu của mình bất kỳ lúc nào. Thẻ sẽ được phát hành vào Quý 3 năm 2018 nhưng bạn có thể đặt trước một thẻ. Chúng tôi sẽ chỉ tính phí phát hành cho bạn khi thẻ của bạn được phát hành.
giống 1 vài cái quảng cáo mình từng làm. free token tuy nhiên hold để phát hành. mất công. nếu sau này có xác thực thông tin mọi người lên cân nhắc đưa thông tin và id. tránh tình trạng ăn 1 miếng mà mất cả buồng.
thứ lỗi vì không giám reg cũng như chưa ref được cho bạn. thank vì các chia sẻ khá nhiệt tình của bạn.

xin phép nói nhỏ chút vì không hiểu. và cũng vì đăng ký mà add card fee. cũng như
Would you Be Interested in a Crypto Loan? mở 1 tín dụng. giống như 1 khoản vay cụ thể qua tín dụng.
cái này có khả quan không?
Không có nghĩa vụ lấy thẻ. Bạn sẽ được cung cấp thẻ khi chúng được phát hành, nhưng bạn có thể hủy yêu cầu của mình bất kỳ lúc nào. Thẻ sẽ được phát hành vào Quý 3 năm 2018 nhưng bạn có thể đặt trước một thẻ. Chúng tôi sẽ chỉ tính phí phát hành cho bạn khi thẻ của bạn được phát hành.
giống 1 vài cái quảng cáo mình từng làm. free token tuy nhiên hold để phát hành. mất công. nếu sau này có xác thực thông tin mọi người lên cân nhắc đưa thông tin và id. tránh tình trạng ăn 1 miếng mà mất cả buồng.
thứ lỗi vì không giám reg cũng như chưa ref được cho bạn. thank vì các chia sẻ khá nhiệt tình của bạn.
Cái này là đăng ký thôi nha bạn khi xác thực thông tin thì mình hủy không lấy thẻ vẫn bt nha bạn, đăng ký mua không có nghĩa là bắt buộc mua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom