• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM edited (Không chứng cứ chứng minh)

Status
Not open for further replies.

lyngkylie

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
bằng chứng đầy đủ, bị cáo cũng không cần vào bào chữa, qua rất nhiều ngày mà vẫn nhởn nhơ.
đặc biết nguy hiểm vì là nick 2011
bằng chứng mod và thằng kia scam ở đây
bằng chứng nằm cả trong đây rồi còn cần proof gì nữa. rõ ràng tiếp tay cho giặc ,nghi án quen biết hoặc clone
http://mmo4me.com/threads/jul12st83-yahoo-220988-co-dau-hieu-scam.153146/
mấy cái thể loại lừa đảo, nhìn là không thể chịu nổi. mod cái kiểu gì không biết ,xuống làm dân thường đi

Bác post proof lòng chat và proof chuyển tiền lên đi rồi mod xử cho

Chào bạn topic Waiting For Answer đã lâu theo rule chủ topic có quyền report scam và mình yêu cầu chủ topic lập topic report scam theo đúng rule và cung cấp proof ở topic report scam là đúng?

Chính bạn đang report sai đấy! Nếu bạn có bằng chứng thì update còn ko thì chính bạn đang là người vu khống đấy!

topic ó mới waiting for answer thui mà, ko thấy bạn ấy tạo topic report scam bit đâu bạn đó dc pay $ r` nên ko ai để ý :):):)

Chào bạn topic Waiting For Answer đã lâu theo rule chủ topic có quyền report scam và mình yêu cầu chủ topic lập topic report scam theo đúng rule và cung cấp proof ở topic report scam là đúng?

Chính bạn đang report sai đấy!
là quan thì có quyền, VN giờ là như thế. bằng chứng rõ ràng rồi. không ban thì thôi.

topic ó mới waiting for answer thui mà, ko thấy bạn ấy tạo topic report scam bit đâu bạn đó dc pay $ r` nên ko ai để ý :):):)
wait lâu lắm rồi bạn, nó không scam tại sao không vào giải thích, mặc dù nó vẫn vào forum

1 là do chủ topic không làm đến nơi đến chốn. Bạn chỉ để topic là waiting thôi thì làm sao baned được
2 là nếu bạn lập topic báo scam và cung cấp bằng chứng cụ thể thì mod mới có quyền baned nhé. Bạn nói báo scam mà, topic báo scam đâu

Việc này chỉ trách chủ thớt thiếu hiểu biết, và xem nhẹ số tiền bị mất của mình

Những thành phần như bạn tôi ko biết nói gì hơn, tôi chỉ làm theo rule và mọi người nhìn vào sẽ biết.

Còn topic kia tôi làm đúng theo nhiệm vụ của mình.

Chủ topic đã lâu ko vào topic cũng như update thêm thông tin -> không muốn giải quyết or ko report vì lý do gì đó đại loại đã nhận được tiền.......

Dẫn chứng lời chủ topic

Đã quá hạn chủ topic ko update và cũng ko cung cấp bằng chứng theo đúng rule tôi có quyền close topic và yêu cầu chủ topic lập topic report và update đầy đủ bằng chứng

Hãy đọc và làm đúng luật trước khi gào thét nhé bạn. IQ thấp thì chịu khó học hỏi, ko nên phát biểu linh tinh để người ta có thiện cảm ko tốt về mình.
Làm sai đương nhiên phải bị trừng phạt nhờ mod xử lý giúp @legialoc @animax1991 , xử lý xong edit topic để tránh gây hiểu nhầm giúp mình nhé Mod!

Rule:
Nếu người Report sai, bạn sẽ phải chịu mức phạt là BANNED ít nhất 30 ngày vì làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác

Last edited:
@lyngkylie muốn nó bị banned thì phải report scam. Hãy đọc và làm đúng luật trước khi gào thét nhé bạn. IQ thấp thì chịu khó học hỏi, ko nên phát biểu linh tinh để người ta có thiện cảm ko tốt về mình.

Theo luật thì bạn tạo topic waiting for answer trước. Sau đó Mod vào gọi nó vào topic để tranh luận. Nếu 24h nó ko vào thì có quyền chuyển topic qua trạng thái Report Scam, up đầy đủ proof lên. Tiếp theo 24h sau nữa nó ko respond thì mod mới có thể Banned.
Như cái topic kia bạn mới đang để "waiting for answer", như thế mod ko biết đường nào mà lần, nhỡ đâu bạn nhận đc $ rồi thì sao? Họ sẽ ko giải quyết tiếp. Bạn cần chuyển qua report scam đã.

Tôi thì được cái sống thẳng và nói thật. Đọc topic thì ức chế quá nên mới phải comment.
Thằng chủ thớt ngu lắm con ạ. Cả 2 cái topic không thấy có 1 cái bằng chứng nào thì ban ban ban cái cm gì.
Còn ông đưa nguyên cái link topic bảo là bằng chứng ở trong đấy thì đố bố con thằng Mod nào dám vào đấy mà band đấy
Đã không biết rồi còn ở đấy mà bù lu bù loa lên

@lyngkylie cho cậu 30' cung cấp proof!

@lyngkylie muốn nó bị banned thì phải report scam. Hãy đọc và làm đúng luật trước khi gào thét nhé bạn. IQ thấp thì chịu khó học hỏi, ko nên phát biểu linh tinh để người ta có thiện cảm ko tốt về mình.

Theo luật thì bạn tạo topic waiting for answer trước. Sau đó Mod vào gọi nó vào topic để tranh luận. Nếu 24h nó ko vào thì có quyền chuyển topic qua trạng thái Report Scam, up đầy đủ proof lên. Tiếp theo 24h sau nữa nó ko respond thì mod mới có thể Banned.
Như cái topic kia bạn mới đang để "waiting for answer", như thế mod ko biết đường nào mà lần, nhỡ đâu bạn nhận đc $ rồi thì sao? Họ sẽ ko giải quyết tiếp. Bạn cần chuyển qua report scam đã.

mày iq cao mà đi nói người khác iq thấp à /
( bạn bè xưng hô mày tao là bình thường nhé)

Tôi thì được cái sống thẳng và nói thật. Đọc topic thì ức chế quá nên mới phải comment.
Thằng chủ thớt ngu lắm con ạ. Cả 2 cái topic không thấy có 1 cái bằng chứng nào thì ban ban ban cái cm gì.
Còn ông đưa nguyên cái link topic bảo là bằng chứng ở trong đấy thì đố bố con thằng Mod nào dám vào đấy mà band đấy
Đã không biết rồi còn ở đấy mà bù lu bù loa lên
đề nghi mod phạt point thằng này

a' du' moa' hotboy thu duc leen bao :)) then hotboy daigia ma scam ai he :-? co nham ko may chu'

@lyngkylie cậu có Report SCAM đâu mà kêu MOD banned ??? Khi nào cậu report SCAM và up proof cậu bị SCAM lên thì MOD mới làm việc được, chứ Waitting for answer thì ai mà banned đc ??

@lyngkylie cậu có Report SCAM đâu mà kêu MOD banned ??? Khi nào cậu report SCAM và up proof cậu bị SCAM lên thì MOD mới làm việc được, chứ Waitting for answer thì ai mà banned đc ??

người khác report ko phải bác topic bác ấy chỉ là luật sư không công thôi :D

người khác report ko phải bác topic bác ấy chỉ là luật sư không công thôi :D
Oái, dù sao cũng phải tìm hiểu kĩ chứ, đâu phải cái gì cũng report đc, vậy thì khác gì vu khống đâu. Mà sao lúc bị SCAM thì không report thằng SCAM mà giờ lại report MOD nhỉ??

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom