Echobux - Up free Ultimate: Minpay 1$ - 0.015/ads - 9ads/ngày - Refback 300% ngay khi có proof

chủ topic có proof mới chưa nhỉ, sao request payout tu hôm qua mà chưa thấy pay nhỉ. ko biết scam chưa

Đã Refback xong đợt này. Bạn nào chưa nhận được Refback thì pm mình để mình check lại nhé. Thank các bạn đã ủng hộ

---------- Post added at 05:47 PM ---------- Previous post was at 05:46 PM ----------

chủ topic có proof mới chưa nhỉ, sao request payout tu hôm qua mà chưa thấy pay nhỉ. ko biết scam chưa
Site này pending tầm 2 ngày đó bạn. Mình đã nhận được proof rồi ^^

đề nghị bạn chụp lại số click và số tiền kiếm đc từ ID TranPhu rồi post lên nhé. số click của mình đã là 272 mà sao bạn RB chỉ 0.15$ vậy????. trong khi đó ref của mình ở site này số click chỉ 260 click mà đã là 1.6365$. bạn làm ăn không uy tín nhé
proof nè

Last edited by a moderator:
đề nghị bạn chụp lại số click và số tiền kiếm đc từ ID TranPhu rồi post lên nhé. số click của mình đã là 272 mà sao bạn RB chỉ 0.15$ vậy????.
id tranphu
Vì proof đợt này mình chỉ nhận được 4$ nên mình refback 4$ từ ngày 16. Chứ mình không refback hết hoàn toàn được vì mình còn ứ 9,5$ trong site chưa rút ra được :(

Còn đây là số click hôm nay của bạn, mình chỉ nhận được 246 click chứ không phải 272 nhé bạn.

Số refback của đợt này.

Hy vọng bạn xem lại chứ mình đã ăn lời được 50% số tiền click của các bạn rồi nên mình chẳng có lấy thêm đâu bạn. Các bạn click nhiệt tình cho mình, site scam mình vẫn bonus scam cho các bạn :(

Thôi, vì site này mình còn 9,5$ chưa giải ngân được, nên các bạn dừng click luôn nhé. Mình sẽ chờ đến đợt pay và refback cho các bạn cho tới khi được pay hết. Có gì mình sẽ thông báo sau. Cảm ơn các bạn đã ủng hộ.

bạn ko click tiếp thì ko dc pay lần sau đâu.
site này mình 49 ref còn ứ 25$ ko rút dc. chán

---------- Post added at 06:58 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

post hình như thế nào mà rõ vậy chỉ mình vói

bạn ko click tiếp thì ko dc pay lần sau đâu.
site này mình 49 ref còn ứ 25$ ko rút dc. chán
Chắc mình sẽ click mỗi ngày 1 vài ads để được pay.
Các bạn dừng click nhé. Mình sẽ refback từ từ cho các bạn đến khi đủ như vậy các bạn sẽ không sợ mình ăn gian ai hết :D.
post hình như thế nào mà rõ vậy chỉ mình vói
Mình post hình qua photobucket đó bạn ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most viewed of week

Most discussed of week