Tutorial Ebook kiếm tiền với Dropshipping

lamthaos

Senior
Reactions
74
MR
0.062
Insuree Balance
5490|100
Service Details
1||Tăng Likes|https://mmo4me.com/threads/nhan-tang-like-cho-fanpage-gia-tu-60d-like-like-that-tang-nguoi-theo-doi.328490/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Dropshipping là gì?
Bạn có thể hình dung về cách hoạt động của Dropshipping kết hợp với eBay.

Kiếm tiền với Dropshipping
Hiểu đơn giản, công việc sẽ như sau:
  1. Bạn nhận thông tin sản phẩm gồm có giá bán (giá gốc), mô tả sản phẩm, hình thức ship, ảnh của sản phẩm,…
  2. Bạn lấy thông tin này đem rao bán trên eBay với giá dù thấp hơn người khác nhưng vẫn cao hơn giá gốc (tại sao lại có thể bán giá thấp hơn người khác mình nói ở trong ebook).
  3. Bạn nhận thanh toán từ người mua hàng, giữ lại tiền chênh lệch và việc ship hàng tới khách và bảo hành là trách nhiệm của nhà cung cấp (supplier)
So với niche site (affiliate) bạn không phải làm gì?
  • Tên miền
  • Hosting
  • Kiến thức về website, coding
  • Kiến thức về SEO
Tất cả những gì bạn cần đó là:
  • Tài khoản PayPal
  • Tài khoản eBay
  • 1 tài khoản của nhà cung cấp sản phẩm cho bạn hay trong dropship thường gọi là Supplier (mình đã liệt kê trong ebook nhà cung cấp với giá rẻ có khi rẻ hơn 3 lần giá thị trường)
Tổng số tiền bạn cần đầu tư là không đáng kể, bạn không cần mua tên miền, hosting, không cần kiến thức về SEO, backlink hay đầu tư nội dung tiếng Anh,… những thứ mà khi bạn làm affiliate luôn phải đau đầu.
Bạn không phải gom hàng, tất nhiên không phải trả tiền trước, bạn chỉ phải trả tiền hàng sau khi bạn đã nhận thanh toán từ khách hàng, phần lãi chênh lệch bạn giữ lại và gửi tiền hàng cho nhà cung cấp, bạn không phải lo việc vận chuyển, không lo bảo hành, không lo tồn kho,…
Với mục đích chia sẻ rộng rãi với tất cả mọi người mình đã hoàn thành cuốn Ebook đầu tay có tựa đề Hướng dẫn kiếm tiền với Dropshipping step by step
Cuốn ebook này dành cho tất cả mọi người, cho những ai đã tìm hiểu về Dropship và cả những ai chưa biết gì về dropship. Tất cả những gì mà mình muốn chia sẻ nằm trọn trong 23 trang của ebook này trong đó gồm 1 số mục chính sau:
Lời giới thiệu…………………………………………………………………….
Tạo tài khoản Paypal và tài khoản eBay…………………………………….
Vấn đề tài khoản PayPal bị limit và cách tránh trước khi gặp phải……..
Hiểu về việc bán hàng trên eBay……………………………………………..
Đăng ký tài khoản dropshipping…………………………………………….
Danh sách nhà cung cấp sản phẩm (supplier) nên tham gia……..
Cách lấy thông tin mô tả và hình ảnh của sản phẩm……………………..
Lựa chọn sản phẩm dropship sao cho đúng?…………………………………….
Cách định giá phù hợp cho sản phẩm……………………………….
Đăng bán sản phẩm trên eBay………………………………………………
Quản lý sales và khách hàng…………………………………………………
Tại sao nhiều người không thành công? …………………………………..

Cuốn Ebook này cung cấp cho bạn toàn bộ những kiến thức cần thiết để 1 người không biết gì về Dropship có thể kiếm tiền với dropshipping mà đặt mục tiêu phấn đấu là 300$ 1 tháng. Đây là con số không nhiều nhưng cũng không phải là ít so với newbie.
Bạn sẽ không phải lo lắng vì phải đọc ebook sẽ khó hiểu bởi vì ebook này được viết chi tiết dành cho cả newbie, có hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể. Bạn được giải thích từng khái niệm cho đến khi hiểu, thực hiện và bán xong hàng. Trong ebook cũng sẽ hướng dẫn bạn cách tính toán làm sao đạt lợi nhuận cao nhất, giá chênh lệch cao nhất.
Đây là sản phẩm đầu tay của mình với tư cách là sản phẩm đem thương mại hóa, khác với trước đây, khuetran.com chia sẻ rất nhiều thứ hoàn toàn miễn phí. Bạn cũng thấy cũng xuất hiện những khóa học với giá không hề thấp, tuy nhiên mình tin rằng với ebook này và thực sự cố gắng, bạn có thể đạt được mục tiêu đề ra.
Chi tiết tại: http://www.khuetran.com/ebook-kiem-tien-voi-dropshipping/
Download ebook tại đây: http://bit.ly/1q9wdV0

đá lên phát .

muốn mua mà không biết chất lượng thế nào, hay là viết theo kiểu chung chung nữa :D

tưởng bạn share free , click zô thấy Soạn tin : FILE CODE gửi 8785 (15000 VNĐ/sms)
Ebook 9$ mà share có 15000đ có nghĩa lý gì đâu bạn.

:eek:

có thể k lừa nhưng ghét kiểu "treo đầu dê bán thịt chó" :eek:

có thể k lừa nhưng ghét kiểu "treo đầu dê bán thịt chó" :eek:
ặc giá 15.000 mà treo đầu dê :d

Mấy bác nói sao chứ mình thấy eboook này hay mà.

20 người nt là thớt hồi vốn cuốn ebook liền. Như thế là ăn cắp bản quyền tác giả để resell đó nha thớt ơi!!! :)

Còn bạn nào có ý mua thì fb của chính tác giả để được support của pro ấy. Nói chung tài liệu chỉ là căn bản, khi thực hành đến bước nào gặp khó khăn thì pm cho tác giả để được support ấy !!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom