• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Ebook kiếm tiền theo cách của bạn :) Phương pháp kiềm tiền 49$/2 ngày- Chỉ với 1h làm việc.

Status
Not open for further replies.

DuongDat8899

Junior
Pre-verified
Reactions
17
MR
0.391
Insuree Balance
69588|1888
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào ae chú bác gì mợ cậu,

Đừng có nhìn thấy cái nick e mới lập mà tưởng gà hoặc muốn scam ae nhé. Kinh nghiệm kiếm tiền online cũng chút đỉnh. Mà mình kiếm tiền theo phương pháp và cách làm việc riêng. Chỉ học hỏi kinh nghiệm trên mạng chứ chưa đi theo một đường lối của đảng và nhà nước nào hết.

Thấy ae bán tut hay ebook kiếm tiền nhiều quá , nên cũng muốn làm cái ebook do mình tự viết bán kiếm. Tất cả các tiền bán được sẽ làm từ thiện trên forum.

Vào vấn đề chính luôn, kẻo ae chán chạy mất dép nữa.

Các bạn đang muốn kiếm tiền ?

- Bạn Gõ captcha đù người mà được mấy đồng
- Bạn làm offers nhưng lại không có kinh nghiệm
- Bạn đang nghĩ nên làm PTU có tool hay cách làm
- Bạn đang nghĩ đến con đường dễ nhất là đi bán cam quit cho ae.

Bạn dep cmnd các ý nghĩ trên và mua ngay ebook của mình. Với cách thức và kinh nguyệt ấy nhầm kinh nghiệm mà mình tu luyện được mấy năm nay. Các bạn có thể kiếm được tối thiểu 49$ / 2ngay mà không tốn quá nhiều công sức. Bạn chỉ cần bỏ ra 1h/2 ngày để làm. Đơn giản ai cũng có thể làm ngay. Nguyên liệu thì có sẵng trên mạng. Với một tài khoản bạn sẽ kiếm được 0.49$/2 ngày và cứ liên tực như thế. . Tùy vào số tài khoản mà bạn có thể reg. Mà reg tài khoản rất dễ dàng.

Ebook này có gì :

1. Lời nói đầu
2. Kinh nghiệm và tư duy ( khơi dậy tư duy và hướng các bạn đến phương pháp kiếm tiền của riêng bạn)
3. Tổng hợp các site để cày tiền theo phương pháp Wayway
4. Nguyên liệu và Cách làm ( bouns 10 nguyên liệu cho mỗi 1 ebook)
5. Cách tạo payoneer và veri US payment ( 100% thành công)

Giá ebook : 250$ . Chỉ bán cho 4 bạn đầu tiên . Nhanh chân, nhanh chân

Yahoo: antiway_hotro ( chỉ một yahoo này, check kỹ trước khi pm)
SDT: +15854334510 ( Số USA nhé, nháy máy mình dt lại cho ae khỏi tốn tiền)

Các bạn đang nghi cmn ngờ đúng không, oke các bạn nên nghi ngờ.

Last edited:
dự là chuyển từ Sell Tut sang Sell Ebook :oops:

Chào bạn @antiwaycom

Đúng như topic : http://mmo4me.com/threads/v-v-mua-b...or-trade-30-3-2014.166660/page-2#post-3294641 này tại #46 tôi vừa comment thì rõ ràng bạn đang có ý định manh nha sell TUT nên mới có phản ứng mạnh với rule mới vừa ra như vậy.

Tại topic Hướng dẫn kiếm tiền với YouTuBe của khuê trần tôi đã close làm gương và comment nói rõ tại #148 : mmo4me.com/threads/kiem-tien-voi-youtube-toan-tap.166646/

Không thể để tạo tiền lệ bằng cách lách luật từ sell TUT qua ebook, và vì đây là trường hợp đầu tiên cố tình lách luật nên tôi chỉ nhắc nhở và cảnh cáo làm gương cho các member khác có ý định vi phạm rule bằng cách lách luật như vậy. Kể từ sau comment ở topic này thì sẽ thực thi Rule.

Trân trọng thông báo!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,030
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week