[Ebook] CÁCH KIẾM TIỀN THẦN KỲ

tác giả là thằng coin card nào :eek: !

thật không thể tin được tôi đã thử và thành công đến giờ vẫn phải ăn bám :D:D:D:D
1 sinh viên rảnh chym khẳng định :p:p:p:p

thằng làm ra truyện doremon này nên gặp anh quảng Bkav mới hay , ko có tiền đầu tư hoặc nghĩ ra mà làm ngồi đấy mà mong tiền nó rơi vào đầu

giống giọng văn đa cmn cấp gứm
bỏ ra 1 chút vốn nho nhỏ rầu mời cả thế giới làm downline là giàu thoai

Cá nhân mình dành chút suy nghĩ và góp ý như sau:
1. So với cả series thần kỳ thì cuốn này khá lạc lõng
2. Văn phong đi lệch so với các cuốn còn lại, sau khi đọc người đọc không thấm được bao nhiêu, cảm thấy 1 chút thú vị ở đoạn đầu, càng về sau càng chán, sorry nếu mình sai vì mình chỉ đọc lướt đôi 3 lần
3. Ngôn từ không lôi cuốn và hấp dẫn như các tập thần kỳ khác, và so ra đúng có chút kiểu "đa cấp" thật
4. Cuốn này dành cho ai, ko phải newbie vì newbie lo cái trước mắt, ko có tầm nhìn xa, kiếm đc chút tiền đã là thành quả, nên ko tương xứng với newbie vì quá xa vời. Ko phải Pro vì Pro ko đọc mấy cách thanh toán với mấy cái kiến thức sơ khai, cái cơ bản này làm gì. Thành ra nó nửa đực nửa cái và không nhận được sự ủng hộ của số đông, chỉ là đọc cho vui thì được
5. Bản thân cảm thấy ko nên cho ra mắt cuốn này có thể còn tốt hơn, đỡ ảnh hưởng đến các cuốn còn lại
Đôi chút cảm nhận và vài lời nói thẳng thắn, có gì đừng bảo mình thích phán xét này nọ, chỉ là vài góp ý nhỏ nhặt để thần kỳ nó phải xứng đáng với "thần kỳ"
Lão Quốc - Doremon khoảng thời gian này chỉ viết sách hay còn làm gì nữa ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week