EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

Mình thấy tool login vào được mà không click được ads nào, cứ đứng mãi ở các site đó
Có chỉnh thêm gì ở phần cấu hình để sau vài phút nếu ko click được thì tự động bỏ qua site đó không?

Mình thấy tool login vào được mà không click được ads nào, cứ đứng mãi ở các site đó
Có chỉnh thêm gì ở phần cấu hình để sau vài phút nếu ko click được thì tự động bỏ qua site đó không?

Click đồng thời các site mà bạn, site này dừng thì site khác vãn click bt mà!

uh, thì các site khác vẫn click bình thường
mình chỉ nói cái site mà log in vào, mà ko click được, nó ko tự động bỏ qua sau 1 thời gian => phải vào click Stop để khỏi chiếm 1 slot Run

uh, thì các site khác vẫn click bình thường
mình chỉ nói cái site mà log in vào, mà ko click được, nó ko tự động bỏ qua sau 1 thời gian => phải vào click Stop để khỏi chiếm 1 slot Run

À, hiểu rồi nhưng mà mình chạy hết có sao đâu nhỉ.
Nghe mọi người nói nhiều là chạy đồng thời nhiều site nó ban IP gì gì, thực tế thì mình chạy khoảng 12site đồng thời mà ko sao cả nên với mình nó "chỉ là tin đồn!"

ko phải tin đồn nhé. Mình dùng tool chỉ chạy 1 site/ lượt thôi mà hôm nay lại bị block IP. Mình dùng wifi nên IP chết luôn, ko change đc. Nếu fake IP thì site bảo acc này ko phải từ nước đó. Kiếm phần mềm fake IP vietnam ko có mới đau chứ. Kiểu này mình phải bỏ tool này dùng cái khác thôi. Ước gì anh namit còn viết tool. :(

cứ vài ngày bị block IP mới tức chứ, :binhsua122:

ko phải tin đồn nhé. Mình dùng tool chỉ chạy 1 site/ lượt thôi mà hôm nay lại bị block IP. Mình dùng wifi nên IP chết luôn, ko change đc. Nếu fake IP thì site bảo acc này ko phải từ nước đó. Kiếm phần mềm fake IP vietnam ko có mới đau chứ. Kiểu này mình phải bỏ tool này dùng cái khác thôi. Ước gì anh namit còn viết tool. :(

Cậu nổ bom à, hôm nào thử mở team view mình xem nào? mình chả làm sao cả!
Chỉ có bọn VNPT thỉnh thoảng chặn vài site (giống như nó chặn blogspot /facebook) nhưng mình cho mấy site đó vào chung 1 profile và dùng proxy với profile đó là OK
Thấy cậu chỉ chém gió mà chả nói thông tin chi tiết gì ! đừng chém thế cái gì cũng có bằng chứng chứ

Đính chính là tình trạng bị ban ip là có nhé. Nhưng đó là tình trạng chung rồi, nếu có chạy tool Namit thì cũng bị ban ip thôi, tại lúc trước có tool namit thì nó chưa làm gắt nên các bạn dùng ko thấy bị, chứ giờ buxhost nó update rồi thì chạy tool nào cũng bị vậy thôi.

Như các bạn đã biết là do buxhost nó ko đặt hosting site riêng mà là đặt chung trên server của buxhost nên nó có cơ chế chống ddos, chạy nhiều site cùng lúc tạo ra kết nối liên tục nên firewall nó cho là mình ddos nên ban ip thôi, chỉ có vậy, còn các loại khác như aurora hay zeus thì hosting riêng rồi nên ta chạy thoải mái ko bị block là vì vậy (trừ trường hợp chạy nhiều nghẽn mạng ko tính nhé ^^)

Tuy nhiên mình cũng đang nghiên cứu cách để lách cái check này của nó và sẽ update trong bản tới, nếu thành công thì tốt, ko hứa chắc đc j đâu nhé ^^

Ko có chuyện wifi IP chết nhé =)) Đào đâu ra thông tin này đây, hay là đi câu trộm wifi nhà hàng xóm (thế này thì chết thật :))) Wifi thì cũng từ cái modem mà ra, ở VN là IP động. Có quyền root vào modem thì reset lại có IP VN mới nhé, ko phải fake hay fắck gì cho nó phức tạp mà chả ở đâu có đâu :) Rồi dù anh namit có viết tool thì cũng thế thôi, cái này là do server nó thiết lập thế thì dù ông ấy viết tool thì cũng phải hát bài "khó" của Nam Cường nhé, so sánh kiểu như cậu chẳng ai nói cậu là hiểu biết cả đâu ;)
À, hiểu rồi nhưng mà mình chạy hết có sao đâu nhỉ.
Nghe mọi người nói nhiều là chạy đồng thời nhiều site nó ban IP gì gì, thực tế thì mình chạy khoảng 12site đồng thời mà ko sao cả nên với mình nó "chỉ là tin đồn!"
Tình trạng banned IP là có thực, đặc biệt là những site có cùng admin. Nhiều khi không cùng admin cũng có khả năng bị. Tớ bị banned thường xuyên lắm nên biết mà. Cậu có thể thử chạy các site như bemabux, xactbux, buxworker, buxjw, buxandmore, paidforjob, phdclix, phdbux đồng thời tớ xin bái phục cậu :) Cậu đừng đòi chứng cứ mắc công cả đống ng post lên cậu nhặt gạch ko kịp đâu :)

có cần mỗi ngày phải clear cookie của các trang ptc này không nhỉ

có cần mỗi ngày phải clear cookie của các trang ptc này không nhỉ

Clear cookie lam gì. Nên hạn chế thay đổi IP để dùng chức năng lưu cookie (không cần nhập captcha) của tool nhé :m003:

Clear cookie lam gì. Nên hạn chế thay đổi IP để dùng chức năng lưu cookie (không cần nhập captcha) của tool nhé :m003:
tớ xài IP tĩnh mà sao ngày nào cũng gõ hết mà
có chỉnh thêm gì ở took kô cậu

tớ xài IP tĩnh mà sao ngày nào cũng gõ hết mà
có chỉnh thêm gì ở took kô cậu

Vào Quản lý đăng nhập và chọn profile muôn lưu cookie, click chọn checkbox Ghi nhớ cookie đăng nhập. Chỉ áp dụng với buxhost :m131:

Ko có chuyện wifi IP chết nhé =)) Đào đâu ra thông tin này đây, hay là đi câu trộm wifi nhà hàng xóm (thế này thì chết thật :))) Wifi thì cũng từ cái modem mà ra, ở VN là IP động. Có quyền root vào modem thì reset lại có IP VN mới nhé, ko phải fake hay fắck gì cho nó phức tạp mà chả ở đâu có đâu :) Rồi dù anh namit có viết tool thì cũng thế thôi, cái này là do server nó thiết lập thế thì dù ông ấy viết tool thì cũng phải hát bài "khó" của Nam Cường nhé, so sánh kiểu như cậu chẳng ai nói cậu là hiểu biết cả đâu ;)
Tớ có nói là tớ hiểu biết đâu, tớ chỉ nêu ra trường hợp của mình để phàn nàn thôi. :binhsua123:
Cậu muốn change IP à, vào mà reset modem của ktx đh quốc gia ấy, nó dùng meraki nhận IP theo card wifi nhé (máy bàn) :binhsua123:
Cái câu cuối cậu tự so sánh nhé, tớ chưa nói gì cả.
Cậu nổ bom à, hôm nào thử mở team view mình xem nào? mình chả làm sao cả!
Chỉ có bọn VNPT thỉnh thoảng chặn vài site (giống như nó chặn blogspot /facebook) nhưng mình cho mấy site đó vào chung 1 profile và dùng proxy với profile đó là OK
Thấy cậu chỉ chém gió mà chả nói thông tin chi tiết gì ! đừng chém thế cái gì cũng có bằng chứng chứ

Cậu biết thì nói, ko thì đừng bảo người khác nổ. Tớ đâu rảnh mà ngày nào cũng vào đây mà chém gió @@
reg cả năm mà có 60 post, cậu ko thấy à :binhsua123:

Last edited by a moderator:
easyptc ơi nó báo lỗi "Linense reach max instance " là bị gì ??? Chỉ dùng có 1 PC thôi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,877
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom