EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

easyptc ơi nó báo lỗi "Linense reach max instance " là bị gì ??? Chỉ dùng có 1 PC thôi nhé

Sao lạ nhỉ. Nhiều người dùng 1 PC mà nó toàn bảo lỗi này nhỉ ? :m003:

Ai có bị giống mình không - chạy chương trình nó không báo lỗi gì hết mà nó không hiện chương trình. Nó hiện cái hình rồi chạy mấy cái dòng rồi tắt

Xài lâu rồi mới để ý có chữ "Tổng tiền" nhưng không hoạt động thì phải :binhsua33:

Xài lâu rồi mới để ý có chữ "Tổng tiền" nhưng không hoạt động thì phải :binhsua33:

Có hoạt động mà bạn, dynamic luôn nữa có. Nó tính tổng tiền tăng theo từng click
(nhưng mà mình chơi BH có mấy site scam kiếm vài $/ngày nên nó cứ hiện hàng ngàn $ ==> vãi chưởng, nhưng các site có thể rút tiền về thì thấp hơn số đó nhiều !

Support sao hôm nay offline hết vậy

Sao mà site cứ bị lỗi: Invalid input capcha
Mình nhớ là ai nói, exit tool vô lại là ok. mình làm đi làm lại chả được

Èo đã nói là do IP là chủ yếu mà @@ lúc out soft bị kẹt vào cái IP cũ nên bị vậy thôi!!

Vậy lạn nhỉ mình bật soft rồi fake ip cứ để soft đó rồi fake IP mà co bị dính như vậy đâu :m131:

Vậy lạn nhỉ mình bật soft rồi fake ip cứ để soft đó rồi fake IP mà co bị dính như vậy đâu :m131:

thì cứ mỗi lần out soft là fake IP 1 lần đi thử coi bạn =)) tui thử đủ kiểu bị hoài, nhất là khi xài Dcom thỉnh thoảng dis phát rồi lại tự động connect 1 cách rất chập chờn @@ công nhận ko tắt soft rồi đổi IP thì ko bị sao thật

Tớ có nói là tớ hiểu biết đâu, tớ chỉ nêu ra trường hợp của mình để phàn nàn thôi. :binhsua123:
Cậu muốn change IP à, vào mà reset modem của ktx đh quốc gia ấy, nó dùng meraki nhận IP theo card wifi nhé (máy bàn) :binhsua123:
Cái câu cuối cậu tự so sánh nhé, tớ chưa nói gì cả.
Mở mồm ra so sánh coder này với coder khác đó là điều ngu dốt chưa từng thấy rồi. Mỗi software là một nghệ thuật và mỗi coder là 1 nghệ sĩ và họ có thể chơi những dòng nhạc khác nhau. Mỗi người có một thế mạnh khác. Anh có quyền chọn loại nhạc anh muốn nghe, chọn làm fan của nghệ sĩ anh thích, còn ko thích thì phắn lẹ, chứ éo đủ tư cách vào đây bảo ai hát hay hơn ai, vào topic người khác bảo ước gì người này người kia còn viết soft thì cũng như loại cái bọn thích nghe nhạc trịnh lại bảo rock dở thì là loại não ngắn thôi, vậy mục đích của cậu là gì, trong khi đơn giản một điều cậu làm éo được như vậy, người khác làm cho cậu hưởng thì "làm ơn" đừng ngồi so sánh để động chạm lòng tự ái các nghệ sĩ, ok?
Mình dùng wifi nên IP chết luôn, ko change đc.
Tôi luôn đọc lại những gì tôi viết, thế cậu làm ơn đọc hộ tôi cái câu trên xem nói cậu xài ké wifi của KTX hồi nào nhỉ, rồi nói nó xài meraki gì gì hồi nào, hay là vừa nói sau khi bị tôi bẻ? Hay chỉ bảo do "dùng wifi nên ip chết"? Nếu cậu nói xài ké thì tôi đã ko có cơ sở phản bác cậu :) Nhưng ngay cái cách nói chuyện so sánh coder này với coder khác là tôi thấy cậu thiếu hiểu biết rồi, chứ ko phải vì cái chuyện wifi đâu nhé :) P/s: Muốn bẻ tôi thì cậu còn phải học nhìu :)

@hunterxxi

rõ ràng tôi ko có ý so sánh anh easyptc với anh namit cả. tôi chỉ muốn nói là lúc trước xài của anh namit thì mọi chuyện ổn cả. Anh easyptc cũng phân tích cho tôi hiểu lý do rồi, tôi ko bàn cãi gì cả. Còn chú, tôi ko biết chú đang bị kích động gì mà cứ phải chèn cái kiểu like nhạc người này, nói xấu người kia cả. Tôi hoàn toàn ko có ý đó. Chú là supporter mà giọng điệu nghe ko có ý giúp đỡ gì cả. Tôi ko muốn troll, nên tôi sẽ dừng đối đáp với chú. Có ý gì làm chú hiểu lầm, thì tôi xin lỗi vậy.

Thôi các đồng chí đừng chém nhau nữa, lời qua tiếng lại nghe cũng suốt ruột :D:D

@hunterxxi

rõ ràng tôi ko có ý so sánh anh easyptc với anh namit cả. tôi chỉ muốn nói là lúc trước xài của anh namit thì mọi chuyện ổn cả. Anh easyptc cũng phân tích cho tôi hiểu lý do rồi, tôi ko bàn cãi gì cả. Còn chú, tôi ko biết chú đang bị kích động gì mà cứ phải chèn cái kiểu like nhạc người này, nói xấu người kia cả. Tôi hoàn toàn ko có ý đó. Chú là supporter mà giọng điệu nghe ko có ý giúp đỡ gì cả. Tôi ko muốn troll, nên tôi sẽ dừng đối đáp với chú. Có ý gì làm chú hiểu lầm, thì tôi xin lỗi vậy.
Her, cứ hỏi những khách hàng của tôi, tôi support họ nhiệt tình ra sao nếu cậu có vấn đề gì thì tôi cũng support một cách rất bình thường :D Tôi chỉ ko ưa cách nói chuyện của cậu, cậu ko thích dùng tool bọn tôi thì cậu cứ đổi tool khác mà dùng. Muốn góp ý việc gì thì pm anh s_e_p_2011. Sao lại kiếm lỗi ko phải do tool bọn tôi gây ra mà phàn nàn? Rồi lại bảo:
Kiểu này mình phải bỏ tool này dùng cái khác thôi. Ước gì anh namit còn viết tool.
Cậu vào topic buôn bán của người ta mà ăn nói kiểu này là hạ thấp soft của tôi đang hỗ trợ. Tôi là supporter cho tool thì tôi phải phản ứng? Vấn đề? Tôi cũng từng dùng tool a Nam và đã gặp vấn đề tương tự nhiều lần, thế tôi có cần phải hành xử như cậu là vào topic a Nam nói đổi qua dùng tool người khác trước mặt anh ấy ko? Cậu làm vậy mà bảo tôn trọng, nếu cậu là chủ tool tôi làm vậy cậu thấy tự ái ko? Lý do tôi phản kháng vì tôi tôn trọng các coder bất kể ai: anh easy, anh nam hay anh mmo84, hi vọng cậu cũng thế, tôi ko muốn vì lời nói của cậu ảnh hưởng đến mối quan hệ giữa các anh ấy, ok? Điều cuối cậu hãy nhớ, cậu ko làm được như họ, họ làm cho ta cùng hưởng lợi thì cậu phàn nàn cái gì?
P/s: Cậu muốn góp ý cho tool tốt hơn thì tôi xin cám ơn nhưng với thái độ như vậy thì cậu nên tự xem lại.

Lại đi chửi nhau trên forum ....

- - - Updated - - -

Tình hình là thấy đội ngũ support ít online quá , lại không được chuyên nghiệp nên mình mạu muội xin tham gia .
Họ tên: Nguyễn Hồng Khanh

Thành phố: HCM
Fone (nếu có hoặc đưa riêng cho mình): 0909.292.402
Yahoo: it.hongkhanh
Gmail: [email protected]
Thời gian online: 10 tiếng/ngày, 7ngày/tuần
Đảm bảo support tốt từ 8h đến 17h

Mình đăng kí tham gia đội ngũ support. Xin hứa sẽ làm tốt nhiệm vụ support

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads