EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

chỉ mua tool Buxhost $0.4/tháng hay mua bản Standard $0.9/tháng nhỉ
lâu rồi mới chơi lại nên ko biết có thu hồi vốn được ko? AE góp ý tẹo
Tất nhiên sẽ thu hồi vốn ;)) chắc là x2 đó
thanh toán qua pp veri đc ko nhỉ, mình mới chơi chưa có LR, bây h mình đang dùng key bux-host trên 1 PC còn hạn, h muốn chạy thêm aurora thì phải mua key 0,9 ah
Bạn nào có PP thì pm, mình giới thiệu ex quên để ex wa LR hoặc WMZ :D
Mới đầu tư cái tool, đi reg hết đám link của ptclove.mov.vn đã,
chả biết cái nào scam hay ko, chạy hết đám đó luôn đã rồi tính sau :binhsua30:
Site đó ko phải là chi nhánh gì của bọn mình cả nhé! Thân!
các bạn cho mình hỏi đây là lỗi gì và khắc phục thế nào
Mình đã down đúng bản 86 offline dành cho 32 bit

Ngoài lề: support nhoxheocuibap rất nhiệt tình nhé ^^
Còn lỗi thì pm supporter để hỗ trợ nhé!
sao mình chạy 2 3 site thì bình thường mà cứ chạy 4 site là bị band IP nhỉ :huhu:
PM supporter để biết thêm chi tiết :)

Lần đầu chạy thử aurora:cashnhits .Login đc rồi, fetch balance = 0, fetch ads = ko có ads --> Finish, min pay 999 . Trong khi đó mở web lên vẫn còn 1 đống ads ? Có ai biết tại sao k, nếu hỏi ngu thì sr vì lần đầu chạy aurora :D

Last edited by a moderator:
Lần đầu chạy thử aurora:cashnhits .Login đc rồi, fetch balance = 0, fetch ads = ko có ads --> Finish, min pay 999 . Trong khi đó mở web lên vẫn còn 1 đống ads ? Có ai biết tại sao k, nếu hỏi ngu thì sr vì lần đầu chạy aurora :D
View attachment 16706
1 vấn đề rất kinh khủng đã xảy ra là tool ko click dc cashnhits =)) Trả lời xong rồi ;))

bạn ơi choa minh hỏi, minh download về rồi (bum) sao không có file easyptcpro.exe ?

bạn ơi choa minh hỏi, minh download về rồi (bum) sao không có file easyptcpro.exe ?
pm suppoter ở đầu thread nha bạn!

Mình thì ko login đc cứ login thì nó lại login fall, các support cũng pó tay rồi, đợi chủ tool lên hỏi thử xem sao ^^

Mình thì ko login đc cứ login thì nó lại login fall, các support cũng pó tay rồi, đợi chủ tool lên hỏi thử xem sao ^^
Đúng rồi, ai bó tay vậy? Phải bạn phuongchixxxxxx ko? Sao nãy mình giúp bạn giải quyết vấn đề giúp tool chạy ngọt hết báo lỗi java bạn ko hỏi mình luôn vụ này :D

Giải quyết xong rồi nha.

Lý do bị lỗi là do ghi url site bị thiếu www (đa số các site buxhost đều phải có www)

Bạn nào gặp trường hợp này thì biết cách mà sửa.

Đúng rồi, ai bó tay vậy? Phải bạn phuongchixxxxxx ko? Sao nãy mình giúp bạn giải quyết vấn đề giúp tool chạy ngọt hết báo lỗi java bạn ko hỏi mình luôn vụ này :D
hì, nó nhờ mình hỏi hộ nên hỏi anh easyptc rồi :D hóa ra là thiếu www :D

Mình xem trong tool thì có 1 vài trang cứ chạy hoài mà ko có click, cứ dừng ở trang đó mãi.
Nên mình muốn stop nó, nhưng click stop tool vẫn chạy ở trang đó, đợi mãi ko được đành tắt tool
Stop trang đang chạy như vậy có được không thế?

Và mỗi ngày chạy tool đều gõ lại Image... ah
Mình mới xài nên chả hiểu lắm :binhsua30: mới biết add site, profile thôi

Last edited by a moderator:
Mình xem trong tool thì có 1 vài trang cứ chạy hoài mà ko có click, cứ dừng ở trang đó mãi.
Nên mình muốn stop nó, nhưng click stop tool vẫn chạy ở trang đó, đợi mãi ko được đành tắt tool
Stop trang đang chạy như vậy có được không thế?

Và mỗi ngày chạy tool đều gõ lại Image... ah
Mình mới xài nên chả hiểu lắm :binhsua30: mới biết add site, profile thôi

View attachment 16744

Trả lời bạn 2 ý:
- Có thể stop site đang chạy, bạn click vào nút stop (hoặc nút request payout cũng được - cái này mình hay dùng hơn)
- Gõ IMAGE: với những site ko cho phép đăng nhập bằng cookie thì ko có cách nào khác là bạn phải gõ MAP (ko có tool nào mà ko cần gõ image với những site này) - tuy nhiên site dạng này ít , 99.99% site BUXHOST ko cần gõ lại capcha!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom