EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

jul12st83

Banned
Reactions
61
MR
0.000
hic hic sao key mình nhận chưa active cũng bị trừ ngày sao, hôm nay mới active thì báo còn có 1 ngày nữa :))

tuan_maokkhe

Junior
Reactions
18
MR
0.012
Bác easyptc ơi, bác xem lại key hộ em với, em về nhập vào nó toàn báo là Invalid request thôi
Mail của em: [email protected]
Tiện thể bác cho em địa chỉ PP của bác để em xin gia hạn cho tool luôn được không
Mà sắp sang năm mới rồi bác giảm giá cho anh em nhờ chút, giờ chơi PTC toàn bị ăn cam nên ít tiền lắm
Thanks

hic hic sao key mình nhận chưa active cũng bị trừ ngày sao, hôm nay mới active thì báo còn có 1 ngày nữa :))

Key được active ngay lúc nó send mail, nếu bạn đã nhận được key thì tức là nó đã active rồi đó bạn,
Có extend thêm, bạn nào chưa thì báo danh để mình ex nhé.

Bác easyptc ơi, bác xem lại key hộ em với, em về nhập vào nó toàn báo là Invalid request thôi
Mail của em: [email protected]
Tiện thể bác cho em địa chỉ PP của bác để em xin gia hạn cho tool luôn được không
Mà sắp sang năm mới rồi bác giảm giá cho anh em nhờ chút, giờ chơi PTC toàn bị ăn cam nên ít tiền lắm
Thanks

Mình có AP thôi bạn, có j buzz yh cho nhanh nhé, invalid request thường là do key có chứa ký tự trắng (thường là ở cuối) hoặc là bị anti nó chặn

Em có thể cho chị xin cái key xài thử không? [email protected]
Cảm ơn nhiều
Xong luôn, cảm ơn chị :D

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

cho mình xin 1 key dùng thử với nhé
mail:[email protected]
check mail nhé

---------- Post added at 12:29 PM ---------- Previous post was at 11:52 AM ----------

Các bạn mua key hoặc muốn extend ngày ghi thêm dùm mình mấy kí tự đầu của key để mình dễ check nhé, cái email AP lạ quá kiếm ko ra key để update cho các bạn +_+

Key được active ngay lúc nó send mail, nếu bạn đã nhận được key thì tức là nó đã active rồi đó bạn,
Có extend thêm, bạn nào chưa thì báo danh để mình ex nhé.

invalid request thường là do key có chứa ký tự trắng (thường là ở cuối) hoặc là bị anti nó chặn
Mình đã thử remove hết các phần mềm anti đi và cũng thử lại mấy lần rồi nhưng không được, nó vẫn báo Invalid request
Có cách nào khác không nhỉ? Không lễ tool ngon thế này mà không chạy được sao?
hic

Gia hạn cho mình đi bạn,add key vào mày mò mất 3 ngày thế là hết hannj hjx,nếu dùng ok sẽ mua key pro lun
[email protected]
Đã extend rồi nhé

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

Mình đã thử remove hết các phần mềm anti đi và cũng thử lại mấy lần rồi nhưng không được, nó vẫn báo Invalid request
Có cách nào khác không nhỉ? Không lễ tool ngon thế này mà không chạy được sao?
hic
Sao không thấy buzz yh mình giúp cho nhỉ :P

up
binhsua139.g

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123