EasyPTC Pro - Thế hệ auto mới

1) Mình không hiểu hay là ý bạn import thêm thông tin gì, còn cái vụ nhập từng cái thì bạn đừng điền thông tin user+pass lúc thêm, mà cứ bấm nút save, xong thì ra ngoài kia click vào ô, copy and paste thôi :D

2) mình thấy phân chia vậy cũng hợp lý mà, 1 cái quản lý các site, 1 cái quản lý chạy chính, cái kia quản lý group, account. chứ dồn vào 1 tab thì diện tích đâu hả cậu :D

3) mình ko cung cấp sock, bạn có thể chơi với hma, hss, hoặc các phần mềm change Ip :D
bạn muốn trả giá bao nhiêu? hee

thì mình thấy sao góp ý vậy thôi,
1) ý mình là có file text chứa tên site + acc + pass, import 1 cái nó lấy hết thông tin vô 1 lần
vì thao tác trên file text nhanh và dễ hơn trên soft
mà bạn hướng dẫn vậy làm trên soft cũng khá nhanh rồi. Ko cần cải tiến cái này cũng được

2) Mấy cái Tab mình thấy chỉ thường dùng cái tab chạy mấy site thôi, mấy cái còn lại chỉ dùng khi nào add site hay chỉnh sữa pass thôi ( rất ít dùng ) + mấy cái nút lệnh ở trên ko phải tab nào cũng dùng đúng ko bạn

3) trình mình chưa tới, hma với hss là gì vậy ? Change IP chơi bux là bị ban ngay.

4) mà mấy cái gen4 với zeus có hoạt động được chưa bạn ?

mình chỉ góp ý thế thôi, nó là con bạn bạn muốn xử thế nào thì xử :D
chỉ là giao diện càng đơn giản càng dễ dùng, càng đắt khách ( ít nhất thì mình nghĩ thế :D)
nếu ko đảm bảo được chơi nhiều acc ko bị ban thì $2/tháng hơi mắc, $1 thôi :D, mình nghèo lắm, trước giờ click thuê ko hà :((

uppppppppppppp - key nhiu $ vậy easy :m190:
Không mua hỏi làm gì cưng, 2$ mua ủng hộ a đi :D

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:19 AM ----------

thì mình thấy sao góp ý vậy thôi,
2) Mấy cái Tab mình thấy chỉ thường dùng cái tab chạy mấy site thôi, mấy cái còn lại chỉ dùng khi nào add site hay chỉnh sữa pass thôi ( rất ít dùng ) + mấy cái nút lệnh ở trên ko phải tab nào cũng dùng đúng ko bạn

3) trình mình chưa tới, hma với hss là gì vậy ? Change IP chơi bux là bị ban ngay.

4) mà mấy cái gen4 với zeus có hoạt động được chưa bạn ?

mình chỉ góp ý thế thôi, nó là con bạn bạn muốn xử thế nào thì xử :D
chỉ là giao diện càng đơn giản càng dễ dùng, càng đắt khách ( ít nhất thì mình nghĩ thế :D)
nếu ko đảm bảo được chơi nhiều acc ko bị ban thì $2/tháng hơi mắc, $1 thôi :D, mình nghèo lắm, trước giờ click thuê ko hà :((

2) Vậy thì bạn đóng mấy cái tab đó đi, lúc nào cần thì mới mở thôi :D, nó sẽ nhớ là bạn đã đóng, lần sau nó ko mở nữa đâu
3) hma: hide my ass. hss: hotspot shield. ko sao đâu, với cái soft a có phần check ip đó. Thiết lập IP Accept rule xong, lúc bấm nút play là nó sẽ check ip xem có hợp lệ ko và đưa ra cảnh báo cũng như profile có ip phù hợp để chạy :D
4) 2 em này thì chưa
5) cái này thì chơi tới đi chứ sợ gì

---------- Post added at 11:30 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

Bạn nào extend đợt 2 xin để lại cho mình 4-5 kí tự đầu của key để mình khỏi nhầm nhé :p

Không mua hỏi làm gì cưng, 2$ mua ủng hộ a đi :D

Hỏi lun :m082: trả qua Đông Á Bank được hok :m203: - được em mua 1 cái

à em với bạn em xài chung 1 key được hok - 2 máy thôi :D

Last edited by a moderator:
Hỏi lun :m082: - tools na mít bao nhiu xiền vậy - trả qua Đông Á Bank được hok :m0203: - được em mua 1 cái

à em với bạn em xài chung 1 key được hok - 2 máy thôi :D

tự nhiên vào đây hỏi tool namit cha nội, 2pic của tui mà :D

Key mình dùng cho nhiều máy, bạn có thể dùng ở máy thiệt, máy ảo, vps đều được, giới hạn cho phép tầm 3-4 máy,
nhưng nếu càng nhiều người dùng thì sẽ bị thiệt cho bạn thôi vì key có nhiều kết nối đến server sẽ bị nó xem là key share và sẽ bị khóa :p

tự nhiên vào đây hỏi tool namit cha nội, 2pic của tui mà :D

Key mình dùng cho nhiều máy, bạn có thể dùng ở máy thiệt, máy ảo, vps đều được, giới hạn cho phép tầm 3-4 máy,
nhưng nếu càng nhiều người dùng thì sẽ bị thiệt cho bạn thôi vì key có nhiều kết nối đến server sẽ bị nó xem là key share và sẽ bị khóa :p

0.05 với 2$ => khác nhau quá - để xài thử xem sao :m082:

phần mềm này là gì thế ai giải thix giúm mình đc ko?

tool hình như ko có chức năng stop

có nhiều trang nó load bị lỗi hay gì đó nó load hoài mà ko click cũng ko báo lỗi gì hết bạn ơi

hỏi thêm : cái IP rule là làm sao bạn ơi, mình điền vô hay tool có tự động luôn rồi ???
nếu by pass time thì thằng buxhost nó biết ko vậy bạn ? có bị ban acc ko ? hay hên xui :D

Hôm trước mới trang 14 hôm nay trang 21 rồi Hàng Hot nha, mà good thiệt, nhưng khổ nổi hết hạn rồi, Gia hạn thêm nhé Thank nhiều. [email protected]

Mua đi có 2$ - xài free hoài chủ thớt cũng ngại chứ :m082:

Oài, phí 2$ sài được bao lâu hả chủ thớt ?!

uppppppppppppppppppppppppppppppp

Last edited by a moderator:
mình gởi cho bạn rồi đó easyptc

Date: 12/15/2011 12:25:43 AM
Reference Number:
Transaction type: Transfer Sent To
Name/Email: [email protected]
Current Status: Completed
Amount: $2.00 USD
Purchase Type: Other
Shipping Details: Not Provided
Details (optional): mmovn.no1 mua key