earnanytime| Hướng dẫn toàn tâp - tình hình load pay

bạn ơi mình đang làm cái earnanytime nè mà sao toàn text, ko có image nhỉ, có image rate tới 1,5 lận phải ko?

Sinh viên chưa tới cuối tháng đã hết tiền.. chắc giờ ngồi gõ captcha kiếm tiền trả tiền phòng
Càm ơn thớt đã chia sẻ :D :D

tình hình dự án này load thế nào các bác

thế éo nào tối qua gõ dc 1$ hôm nay chả thấy 1$ đó đâu, pm admin thì ko thấy nó trả lời :eek:

à tại lúc đó nó đang cập nhật nên ko thấy trong blance mà work cũng ko có :D, tình hình là có tool rồi, treo 2 acc gõ rất mượt nhé các bác

Sao em request payout từ sang hôm qua đến giờ vẫn chưa nhận đc nhỉ :(

Tình hình là đặt rút tiền từ hôm 31/10 đến hôm nay vẫn pending. Viết mail cho assmin 2 hôm rồi mà nó vẫn không thấy trả lời. Hồi tháng 9 cũng có lần bị ăn gian của mình, lệnh rút báo paid mà tiền không về paypal. Tuy nhiên lần đó rút có 1$ với những lần sau thấy trả bình thường nên không phản ánh gì.

Tình hình là đặt rút tiền từ hôm 31/10 đến hôm nay vẫn pending. Viết mail cho assmin 2 hôm rồi mà nó vẫn không thấy trả lời. Hồi tháng 9 cũng có lần bị ăn gian của mình, lệnh rút báo paid mà tiền không về paypal. Tuy nhiên lần đó rút có 1$ với những lần sau thấy trả bình thường nên không phản ánh gì.
min 3$ sao bác rút dc 1$ hay vậy, thử rút qua PM đi bác

mẹ nó khật mất của tui 3$ đã thấy nó trả đâu. đang cú cạp ít tiền nạp game cũng ko xong với nó:mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom