earnanytime| Hướng dẫn toàn tâp - tình hình load pay

Có mấy thắc mắc pro nào biết giải đáp hộ mình cái:
1. Có phân biệt hoa thường ko? vì đọc rule thi nó bảo có nhưng vẫn gõ thường hết nhưng thấy tỉ lệ sai cao quá
2. Giờ của server chênh lệch như thế nào với VN và mấy giờ là reset của ngày.
Thanks mọi người

hôm nay có bạn nào làm trên web mà bị hiện code ra lại đổi code khác liền không bị liên tục nó nhảy error quá.
Còn làm weiwei soft thì nó có mấy cái hình động 4 chữ mà soft chỉ hiện 3 chữ nên gõ tính sai luôn, có bạn nào biết cách liên lạc với weiwei soft để báo nó update không?
Cảm ơn

hôm nay có bạn nào làm trên web mà bị hiện code ra lại đổi code khác liền không bị liên tục nó nhảy error quá.
Còn làm weiwei soft thì nó có mấy cái hình động 4 chữ mà soft chỉ hiện 3 chữ nên gõ tính sai luôn, có bạn nào biết cách liên lạc với weiwei soft để báo nó update không?
Cảm ơn
cái này bị suốt nhé bạn. lâu lâu nó bị vậy

mới withdraw 3$ đầu tiên. Trang 1 có nói là site này pay 1 tuần 2 lần. Mai thứ 3 là tới hạn pay rồi. Thường thì nó sẽ pay cho mình vào mấy giờ và pay có tính phí ko (mình dùng tài khoản PM).

Mình request 6 lần rồi, 12h hôm nay request thì 3h-5h chiều mai tiền về :D, pay PM ko tính phí nha

gõ sòft XD là xài phiên bản pixprofit luôn à, hay ai có link dow cho mình xin

Last edited:
site này rate thấp quá , phải mà rate 0.4 hay 0.5 đều thì cũng ráng theo.
tu 12h rate 0.4 den 0.5$
mới withdraw 3$ đầu tiên. Trang 1 có nói là site này pay 1 tuần 2 lần. Mai thứ 3 là tới hạn pay rồi. Thường thì nó sẽ pay cho mình vào mấy giờ và pay có tính phí ko (mình dùng tài khoản PM).
pm khong tinh phí. khuyen khích dùng pm

Mỗi tội pm thi thoảng mua bán linh tinh, giao dịch nhiều là bị lock ko lý do, nản

ai cho mình xin link dowload soft gõ với, hay là xài chung vs soft XD pixprofit

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back