Tutorial [Earn Money] - Tải app kiếm tiền android nóng hổi ( ko có Ios để test)

tiennguyen12g

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Android, IoS có app mới để chiến ( mình không bit có phải app mới không nhưng mình mới chơi nó 5 ngày)
Lên ch play tải Earn Money, cài đặt xog vào đăng kí tài khỏan thế là chiến thôi. Mọi người nhập vào ô Referred là: e39DjScLZ để nhận 0,25$ và ( ủng hộ mình). Minpay là 1$, chỉ cần kíêm có 0,75$ nữa là rút. Quá dễ còn gì.. Rút về paypal. Cái này cho fake ip, mình fake mà không bị ban nik.Mọi người chơi nhiều chắc không phải hứơng dẫn cách chiến nữa nhỉ. Chiến như các app khác . Mình đã rút được 3,6$ sau 5 ngày chơi.( tí mình lên máy tính đăng ảnh rút tiền về Paypal)
Chúc ae kiếm đc nhiều $

Ảnh rút tiền

Attachments

134.1 KB · Views: 87
nói cũng có lý, bạn thớt chụp lại cái ảnh thời gian mỗi giờ làm đc bao nhiêu, để người ta tin
Mình ko rảnh đến mức thế. Đã up app để chiến rồi còn nói này nói nọ. Còn về cái Ref bạn nào chiến nhưng ko thik thì ko cần viết vào. Tôi ko bắt ép đc ai nhập cả

có đc sài vpn ko

Tham khảo thêm app này.
chơi tapcash .
+)Lên ch play search : tapcash ( màu da cam) .tải về cài đặt bình thường. Nó ko bắt đăng kí gì cả.
+)Các bạn phải vào setting có mục add gmail. Đăng nhập tài khỏan GG vào.
+)Phần dưới có mục invite by nhập: 1388451 nhận đc 200 point.
+) minpay là 1$ qua Paypal
+) chiến. Fake ip mĩ or Eu sẽ có nhiều App. Bằng VPn hoặc hotpost ( cái này chỉ fake đc Us).
+) thằng này lead điểm hơi chậm nhưng vẫn về. Nếu trog quá trình tải ko bị lỗi.
+) cần giúp: ae nào ăn đc cái Milk Music TM thì chia sẻ cho m.n với. Khó ăn quá.
Chia sẻ nhiệt tình nhá ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,445
Latest member
hathuong1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week