Ask E gái xin hỏi về matomy

jennyzeng

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào mấy anh e là nhân viên văn phòng lúc còn sinh viên e có làm offer và đã làm mem chiến mtm và cũng có 1 chút kinh nghiệm hiện e đã mua được 1 acc và acc này mới reg lun nói chung là mới tanh lun ,, cho e xin hỏi mấy a pro cho e bít là acc mới thì mình nên chiến thế nào là tốt ạ mình nên làm những con nào và tránh những con nào ạ ,, một ngày nếu offer ngon thì mình chiến bao nhieu $ thì được ạ e ,,,, e xin chân thành cảm ơn

Dạ !! e xin cám ơn .. mấy a cho e xin hỏi 1 câu nữa là e chỉ bít làm lead 1 con vậy mình làm 1 con một có sao ko he mấy a :(

Xin chào mấy anh e là nhân viên văn phòng lúc còn sinh viên e có làm offer và đã làm mem chiến mtm và cũng có 1 chút kinh nghiệm hiện e đã mua được 1 acc và acc này mới reg lun nói chung là mới tanh lun ,, cho e xin hỏi mấy a pro cho e bít là acc mới thì mình nên chiến thế nào là tốt ạ mình nên làm những con nào và tránh những con nào ạ ,, một ngày nếu offer ngon thì mình chiến bao nhieu $ thì được ạ e ,,,, e xin chân thành cảm ơn
CHẮC EM LÀ CÚ CÓ GAI THÔI, A CHƯA THẤY EM GÁI NÀO XINH NHƯ TRONG AVATA :p MÀ LÀM OFFERS GIỎI THẾ :rolleyes:, BIẾT MUA CẢ ACC MTM VỀ SOLO THÌ A HIẾM THẤY GÁI NÀO LÀM ĐƯỢC :cool:

ko liên quan. thấy chữ gái ghé qua thôi

làm được có 1 con off mà đi mua hẳn net về bem :( giàu vãi ra ấy, giờ mình chả có tiền đi mua toàn tự reg mà reg bị denied cơ số, may mắn thì trót lọt được acc :( mà bạn thớt để cái tit có chữ "em gái" để câu view à @@

acc mới thì nên bem incent thôi số lượng ít click nhiều vào cũng được. cố gắng traffic đẹp đẹp tí. sau này thấy ổn ổn thì quất non incent vào bem thí đi

mún hỏi gì cứ vác acc chính ra mà hỏi , bày đặt e gái :cool:
các a đây thu nhập toàn 50 củ trở lên nên gái cư sthoe hàng đàn :D đếu dụ dc đâu :D

em gái:confused: em của ông nào vậy,vô nhận rồi hốt về bớt đi

Trong hình avata thì vú em to nên em cứ cuốc cho no vào .. không die được đâu .. nhớ đừng spam nhé..

nói về mtm và sonic thì trong giới offer này ko ai biết đến anh. 1 tháng nếu em solo cũng dc 5k mtm. nếu em là con gái thật hãy qua nhà anh hãy inbox nếu em là con gái thật :D

toàn mấy ông yêu râu xanh , mấy bà sư tử mmo đâu hết rồi , vào vặt hết râu đám yêu này cho Nguyệt với .....>.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week