Ask E gái xin hỏi về matomy

Mình xác định chủ thớt là gái !
Mình gặp bên thái 2 lần rồi !

làm được có 1 con off mà đi mua hẳn net về bem :( giàu vãi ra ấy, giờ mình chả có tiền đi mua toàn tự reg mà reg bị denied cơ số, may mắn thì trót lọt được acc :( mà bạn thớt để cái tit có chữ "em gái" để câu view à @@

acc mới thì nên bem incent thôi số lượng ít click nhiều vào cũng được. cố gắng traffic đẹp đẹp tí. sau này thấy ổn ổn thì quất non incent vào bem thí đi
Trót lọt cơ á bác
Reg dc thì bác giỏi thật đấy :confused:

đối với các em xinh như kiểu hot girl zú to như trong avatar thế kia , thời gian làm đẹp ,đi chơi còn không đủ , còn biết làm off rồi mua cả net :confused:=> cú có gai chắc chắn luôn

vừa reg được cái yeahmobi. vừa check mail thấy approve lúc log acc thì bị band đúng là corn card thật, nhưng mà chắc gần thành công. kakak

cú có gai =))

Thêm chữ gái vào là biết hàng giả rồi , chắc lão to đầu nào trong forum làm cái clone đi hỏi chứ gái gì?

Xin chào mấy anh e là nhân viên văn phòng lúc còn sinh viên e có làm offer và đã làm mem chiến mtm và cũng có 1 chút kinh nghiệm hiện e đã mua được 1 acc và acc này mới reg lun nói chung là mới tanh lun ,, cho e xin hỏi mấy a pro cho e bít là acc mới thì mình nên chiến thế nào là tốt ạ mình nên làm những con nào và tránh những con nào ạ ,, một ngày nếu offer ngon thì mình chiến bao nhieu $ thì được ạ e ,,,, e xin chân thành cảm ơn

Nếu bạn "thiệt là Gái" và bạn từng làm off thời Sinh Viên
Thì chắc chắn khi đó bạn cũng có 1 cái acc chứ nhỉ
Sao mình thấy cái nick bạn reg 2014 nhỉ =]]

Dạo này toàn mấy thánh đào móc mấy topic từ thời hùng vương với Mị nương lên ko , Topic kenny sang thì chìm đâu hết , mất côg xem vãi :eek:

vô đây cũng vì 1 chữ :D ae ai cũng biết nhé đó là chữ hỏi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week