Matrix E.D.T - EdenTraffic.com. Like TrafficMonSoon 100% Cashlink. ROI 130%. PayPal from 2006. Payza. STP.

cái này còn chơi được không mấy bác, em mới ngâm thể loại này nên gọi là newbie :d
Site này giờ vào còn OK lắm bạn nhé, lượng thành viên tăng đều, lãi suất cũng ổn định + được đánh giá rất cao trên MMG, nên giờ vào là OK

Site này giờ vào còn OK lắm bạn nhé, lượng thành viên tăng đều, lãi suất cũng ổn định + được đánh giá rất cao trên MMG, nên giờ vào là OK

bác còn tái nạm 100% nữa không :p

Đăng ký hồi 7 tới giờ vẫn chưa thấy cái mail để veri acc đâu hết... :oops:

Bác vào mail spam nhé.

Check rồi bác ơi, ko có luôn mà e vừa contact admin rồi, admin active acc dùm luôn khỏi code gì ráo. :D

E.D.T sau > 1 tháng hoạt động, PayPal đã vượt qua 1 lần Review và 1 lần điều tra tiền bẩn. Nên nhớ rằng TT3, USECLIX là 2 site HOT đến từ USA không vượt qua đợt điều tra tiền bẩn của PP. Hiện tại E.D.T hoạt động rất ổn định với mức lãi ~ 2.0-2.5%. Đa số Members lâu năm trên MMG đánh giá rất cao điều này. Có một điều đặc biệt từ E.D.T là Admin đã không sử Server để ẩn danh tính mà đã Public công khai tên thật. E.D.T sử dụng Script hoạt động rất ổn định và hầu như không xẩy ra lỗi Crobjob như các Revshare khác.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week