Ask E có kênh như vậy giờ làm gì tiếp đây các bro

Nhanmu

Junior
Reactions
14
MR
0.000

cái này e làm video u19 mà giờ hết hót rồi, nên chưa biết làm j tiếp theo, cũng chẳng đc bao nhiu :) ai pro chỉ giúp e để tiếp tục phát triển kênh này đc với

chả để làm gì :D chụp thì chụp cái view trong "thời gian thực" lên mới biết dc. Mà nhìn sơ qua thì kênh này chả để làm gì.

tiếc thế, giờ e đổi tên rồi làm mấy cái wwe đc không bác.
bác rành cái này ko, hướng dẫn e vài đường dc ko:)
video thì thiếu gì, quan trọng là seo ra sao thôi. Mình ko làm mấy loại video có dính đến bản quyền hoặc chạy theo từ khóa hot mỗi ngày.

Cứ nghiên cứu cách làm sao có view đi đã rồi hãy làm.

cái này e làm video u19 mà giờ hết hót rồi, nên chưa biết làm j tiếp theo, cũng chẳng đc bao nhiu :) ai pro chỉ giúp e để tiếp tục phát triển kênh này đc với
hết hot rồi thì thôi. View k lên nữa à. Cũng chưa kiếm tiền. xóa hết video. Rồi thích úp kênh chi thì làm kênh ấy. Làm lại...

Up mấy cái dạng hot nhất thời thì hơi mệt , suốt ngày tìm với làm video , mình lười nên ko chơi vậy đc , làm để đó ăn tháng này qua tháng khác thỉnh thoảng thì up cái :D

Up mấy cái dạng hot nhất thời thì hơi mệt , suốt ngày tìm với làm video , mình lười nên ko chơi vậy đc , làm để đó ăn tháng này qua tháng khác thỉnh thoảng thì up cái :D
làm nhiều ăn nhiều, không làm thì lấy đâu ra mà ăn

làm nhiều ăn nhiều, không làm thì lấy đâu ra mà ăn
Thích thì cứ làm , có ai cấm ak @@! T lười t làm kiểu lười thôi , tiền vẫn có là đc

bác làm kiểu gì thế
Trên cái internet có đủ thể loại ko có bản quyền đấy , biết nghiên cứu từ khoá nữa thì khác thấy có tiền , từ khoá sai thì dù cùng 1 video nhưng cái có tiền cái ko nhé . Nhiều ít tuỳ trình độ , mjnhf gà gà thôi ko dám nói nhiều đâu :3

Trên cái internet có đủ thể loại ko có bản quyền đấy , biết nghiên cứu từ khoá nữa thì khác thấy có tiền , từ khoá sai thì dù cùng 1 video nhưng cái có tiền cái ko nhé . Nhiều ít tuỳ trình độ , mjnhf gà gà thôi ko dám nói nhiều đâu :3
nghiên cứu từ khoá sao bác, có phải mình đặt tiêu đề khác đi ko bác

Cái thời gian thực này nhắm có kiếm tiền đc ko mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,863
170,915
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week