E cần tư vấn về điện thoại để xem phim: tầm 3tr, wifi 3g mạnh, màn hình cở 5inch

cứ iphone mà táng, bền, đẹp, sang. dùng con iphone 5 được gần 2 năm rồi mà rơi, va, đập các kiểu nó ko hỏng cho để mua cái mới :(, trâu hơn cả cục gạch
mấy ông này ko đọc cái tiêu đề với nội dung hay sao ấy :eek:

1 vote cho siêu phẩm vega iron A870 nhé bác! em khuyên thật đấy giá đúng 3 triệu bán ở vega store
vega store thì uy tín ko cần e phải Pr. e cũng đang dùng 1 con S4 lte-a ở vega. ra 99 phố vọng nhé
hiển linh cái thím chỗ nào bán 3tr vậy cho mình xin lnik cái

Lenovo a7000 hoặc honor :D

hiển linh cái thím chỗ nào bán 3tr vậy cho mình xin lnik cái
http://vegastore.vn/category-81-b0-sky.html
chính xác là 3 tr 1 nhé. hàng 99%. nhưng bạn yên tâm đi. mình đã mua s4 lte ở đây. nhan viên rất nhiệt tình. sẵn sàng đổi trả nếu máy lỗi. nói thiệt chứ máy ở đâu mua cũng sẽ có cái lỗi. quan trọng là bộ phận phục vụ khách hàng và bảo hành ra sao thôi;) máy ko chính hãng. ở đây chỉ có xách tay bạn nhé :D

http://vegastore.vn/category-81-b0-sky.html
chính xác là 3 tr 1 nhé. hàng 99%. nhưng bạn yên tâm đi. mình đã mua s4 lte ở đây. nhan viên rất nhiệt tình. sẵn sàng đổi trả nếu máy lỗi. nói thiệt chứ máy ở đâu mua cũng sẽ có cái lỗi. quan trọng là bộ phận phục vụ khách hàng và bảo hành ra sao thôi;) máy ko chính hãng. ở đây chỉ có xách tay bạn nhé :D
tận HN :(

Ít tiền thì cứ LENOVO hoặc Zen thôi

Còn chất lượng thì tièn nào của nấy

P/s: nói ko vs IPhone nhé :)

Không biết các bác sài lenovo thế nào chứ.. e mua 1 con ở tgdd chưa dc 1năm mà bị lỗi wifi bảo hành 3 lần r.. hôm bữa điên tiết đập 1 phát bể cmn mặt kiếng :mad: thế là cạch luôn lenovo khựa bẩn:p:p đang dành dụm cuối năm tính rước em bb z30 mà k biết sài ra sao.. có bác nào dùng rồi cho e cái đánh giá với ạ:)

theo mình biết là bị lỗi CH hình như cũng bị, nhưng nói chung G2 tuyệt chuẩn rồi giờ có chắc toàn dựng
g2 giờ có 3tr thôi à
cơ mà vẫn khuyên thớt mua red mi note đời 2

g2 giờ có 3tr thôi à
cơ mà vẫn khuyên thớt mua red mi note đời 2
dựng ko nên mới thế các cửa hàng bán hàng XT có tiếng giờ cũng có ở đâu có con G2 đâu
mà muốn mua red mi note cũng phải ở HN hoặc TPHCM mới có chỗ mà mua chứ đâu phải ở đâu cũng có :p

dựng ko nên mới thế các cửa hàng bán hàng XT có tiếng giờ cũng có ở đâu có con G2 đâu
mà muốn mua red mi note cũng phải ở HN hoặc TPHCM mới có chỗ mà mua chứ đâu phải ở đâu cũng có :p
mấy thương gia toàn ship hàng mà ngại ngùng j

Announcements

Forum statistics

Threads
419,337
171,390
Latest member
quangdang0809
Back
Top Bottom