Ask e biết làm 3 con 700 điểm ..nhưng ko biết úp fb vip 50% ai biết chỉ dùm với ..

Bác nào cho ké 1 slot với! :D Bảo đảm ref reg không thành vấn đề, chiến ngon thì yên tâm là quà cáp nhiệt tình :D

Mấy pác làm ngon quá, có ai share tí kinh nghiệm không nhỉ?;)o_O
Bác nào cho ké 1 slot với! :D Bảo đảm ref reg không thành vấn đề, chiến ngon thì yên tâm là quà cáp nhiệt tình :D
share kinh nghiệm e là hơi khó cậu à :)
quà cáp thì đáng giá bao nhiêu cậu, dẫn mjk đi masage 1 đêm mjk dạy cho k cần tiền bạc gì cả :D :D

Dùng pinger nha bạn , ứng dụng cho đầu số để nhận tin nhắn sms từ facebook , dùng để veryfile acc fb .Tạo nhiều acc một acc 1 đầu số verify đc 2 acc facebook.
Tạo acc pinger thì hoặc là tạo trên web, còn ko thì tải file apk pinger về tạo acc trong bluestack, rồi đăng nhập acc đấy vô web nhận tin nhắn hoặc nhận trên bluestack sao cũng đc . Bí quá thì lấy acc fb verify đi bán chắc cũng ngon đó bạn 2 3k gì 1 acc ấy nhỉ

Á đù! Bác xuống Bạc Liêu em dẫn bác đi cả tuần luôn! :D
Mjk già cả ốm yếu đi 1 - 2 ngày là đuối rồi sức đâu đi nổi cả tuần cậu :D :D
Đi cả tuần giống thả nọc thuê quá nhể :p :p

đang tập tành chiến e nó. mà dow về ko biết reg chỗ nào cả. ai chỉ mình chiến với. đã từng làm appnana. ref thì luôn sẵn lòng. blútack, vip 72 có đủ đồ nghề cả.

Có kinh nghiệm làm mấy con off trên android. Đổi ID BS, google voice, acc facebook fake ip đủ cả. Ai chỉ mình sơ sơ về cách chiến vs cách rút tiền được với.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back