Got Paid Duyệt Tasks kiếm thêm cho NewBie !!!

Reactions
304
MR
1.965
uhm tuỳ bạn ... Bạn không thấy tất cả đều đc paid ah???
Bạn xem Proof có ngày nào ko có tên mình ko mà sợ là nó ko paid cho bạn ???:m003:
Mỗi ngày nó chỉ paid 1 số tiền nhất định thôi.Chứ ko phải trong ngày đó nó sẽ paid hết.Rule là 7 ngày... Ko thấy hôm nay hoangbeovfu có tận 2 lệnh thanh toán ah ?
Giả sử mai nó paid thì bạn lấy gì để rút tiếp ? Hay chờ paid mới làm ?
uhm thế cứ chờ đi nhé ... Mình còn đang muốn đóng pic vì nhiều người làm quá ko có mà làm đây

tại cậu là member lâu năm rồi mà :(
nhỡ nó cho mình là cheat ko paid thì mất công lắm.

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Bác thớt ơi, sau khi request mà vẫn còn pending thì 1 ngày sau mới đc request tiếp đúng ko?

Ko bạn cứ request thoải mái ... ko thấy bạn hoangbeovfu hôm nay có 2 lệnh thanh toán 1 cái 0.5 1 cái hơn 3$ ah???
Bạn Request 4 lần mỗi lần 1$ cũng ok... Mỗi cái là nhìn nó ko đẹp thôi ... Tốt nhất là ko nên để nhiều lệnh ... nếu chưa đc thanh toán mà bạn làm thêm tiền thì bạn detele cái lệnh đấy đi đổi poin thêm vào và rút 1 thể là ok :m003:

@ hoangbeovfu : Nhìn đây mà học tập này :m003:
Đã tham lại còn thâm :m003:

@ motimer11 : Để lại LR mình gủi lại nhé :binhsua02:
Cám ơn nhưng bạn làm Ref cho mình thì mình cũng có lợi mà ...
@ Tất cả anh em : chiến mạnh đi nhé... Thằng này uy tín thì ko phải bàn... ngoài ra loại off này sau này mình ko biết nhưng từ xưa đến nay thì Off này làm ngày này qua ngày khác năm này sang năm khác nhé ... Cố gắng kiếm chút sắp tết rồi :binhsua03:

Last edited by a moderator:
hehe. tại bác bảo có gì bonus mờ.:binhsua10:. mà bác ơi làm thế nào để veri nhỉ

Đấy là bạn bảo chưa thấy nó paid ... mình mới bảo nó mà quỵt của bạn thì mình Bonus tiền đấy cho :m131:
Veri cái gì ???Tiền thì rút về 1 đống rồi cần Veri cái gì nữa :m003:

Narutolove

Senior
Reactions
202
MR
0.000
nãy pm thớt ko thấy rep @@!
mấy con off trn6 các site này làm = ip việt được hk lúc trước mình làm được đâu 23 point tới giờ vào thì thấy @@!~> site gptbank

nãy pm thớt ko thấy rep @@!
mấy con off trn6 các site này làm = ip việt được hk lúc trước mình làm được đâu 23 point tới giờ vào thì thấy @@!~> site gptbank

Mình mới ăn cơm :m003:
Bạn làm Off Net nào ???Mấy Net wall Ip VN làm gì có off để làm đâu :m003:Off vớ vẩn vài poin ... Ngoài ra cũng ko thể Cheat như kiểu US đc :m003:

thớt ơi pm yahoo mihn2 với
naruto.lovemmo
ref site honey của thớt nè
qua nay ko biết đường làm gì hết :binhsua07:

- - - Updated - - -

Ngủ nghỉ thôi, vừa làm cái này vừa chơi seo, hôm nay dc tổng cộng gần 500 point, giờ pay về rồi ngồi hóng vậy :))
mới thấy bác trên 2 site lead mỗi em 22 point :(
mình thì chẳng được gì

Ngủ nghỉ thôi, vừa làm cái này vừa chơi seo, hôm nay dc tổng cộng gần 500 point, giờ pay về rồi ngồi hóng vậy :))

**** ... Kinh thế ??? cả 2 site hay 1 site ...Làm ghê hơn cả mình :binhsua04:

thớt ơi pm yahoo mihn2 với
naruto.lovemmo
ref site honey của thớt nè
qua nay ko biết đường làm gì hết :binhsua07:

- - - Updated - - -

mới thấy bác trên 2 site lead mỗi em 22 point :(
mình thì chẳng được gì

Uhm mình đây :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics