Got Paid Duyệt Tasks kiếm thêm cho NewBie !!!

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Ko thấy philaden22 đâu cả, vẫn đang pending :m003:

Mà vào daily task sao ko thấy cái task 4 point đâu vậy nhỉ :m125:

Ko phải mất đâu.Nó dạng như cái công việc đấy nó đủ tiêu chuẩn rồi ... f5 lại lúc sau là có cái mới thay vào ngay :binhsua11:
Hôm trước mình làm cái 2 poin còn bị báo Max công việc cơ :m131: Cứ sợ là ko đc làm nữa ai dè hôm sau lại có cái mới thay vào :binhsua02:

HEHE. THẰNG gpt MỚI TRẢ CHO 4$. :binhsua11::binhsua11:

THỚT ƠI CÓ NHỚ BONUS EM THÌ ĐÂY NHÁ: LR: U8424198

Sặc ... Tham vừa thôi ông tướng :binhsua21:
Đấy là bảo nếu nó ko Paid cho bạn thì mình Bonus mà :binhsua146:... Nói thể để anh em yên tâm chiến là bọn này uy tín :binhsua172:
Còn nếu bạn nghĩ số tiền đấy nó lớn hơn cái số mà mình giúp bạn kiếm đc thì ok :binhsua164::binhsua163:

làm bên gpt cả ngày lúc nào cũng trên 80%
Vừa qua bên honey đùng 1 cái ra Accuracy too low :))

bị cái gì quá low rồi giờ phải đăng ký lại hả

Kệ nó mai nó reset lại làm lại ... DK acc khác nó Ban hoặc ko Paid thì đừng kêu :m131:
Mà khả năng khéo nhờ Mod nào đóng hộ Topic ... Anh em biết yahoo rồi có gì pm yahoo thôi ... Nhiều người làm quá nãy giờ mình ko có mà làm :m003:

Kệ nó mai nó reset lại làm lại ... DK acc khác nó Ban hoặc ko Paid thì đừng kêu :m131:
Mà khả năng khéo nhờ Mod nào đóng hộ Topic ... Anh em biết yahoo rồi có gì pm yahoo thôi ... Nhiều người làm quá nãy giờ mình ko có mà làm :m003:
vote vote, share nhìu quá nãy h vẫn no more work :binhsua04:

cái thằng GPT cậu bảo mình rút tối qua./ giờ vẫn chưa thấy đâu. :( còn thằng honey đợi mai xem tn nữa :(

uhm tuỳ bạn ... Bạn không thấy tất cả đều đc paid ah???
Bạn xem Proof có ngày nào ko có tên mình ko mà sợ là nó ko paid cho bạn ???:m003:
Mỗi ngày nó chỉ paid 1 số tiền nhất định thôi.Chứ ko phải trong ngày đó nó sẽ paid hết.Rule là 7 ngày... Ko thấy hôm nay hoangbeovfu có tận 2 lệnh thanh toán ah ?
Giả sử mai nó paid thì bạn lấy gì để rút tiếp ? Hay chờ paid mới làm ?
uhm thế cứ chờ đi nhé ... Mình còn đang muốn đóng pic vì nhiều người làm quá ko có mà làm đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week