Help Đường nào cho blog/web

Ads24h

Junior
Reactions
153
MR
0.000
Insuree Balance
0
Nếu có 1 blog/web thì chúng ta có thể kiếm tiền bằng cách nào
CPM/CPC ...
Ai biết trang nào chơi cpm tốt thì cùng giới thiệu cho mọi người nha
Hoặc vào trang web chữ ký để theo dõi và trao đổi

Sao lại nhảm, nếu bạn có blog/web có thể chơi được với các mạng quảng cáo khác nhau (như adsense của Google , chitika,....)
Mình chỉ muốn chia sẻ trang mình biết và cũng muốn biết thêm các trang mới

share ra để nó nát à bạn , ra đi nhiều site rồi từ việc share và kèm phương thức tác chiến

Sao lại nhảm, nếu bạn có blog/web có thể chơi được với các mạng quảng cáo khác nhau (như adsense của Google , chitika,....)
Mình chỉ muốn chia sẻ trang mình biết và cũng muốn biết thêm các trang mới
tài nguyên của web có hạn bác không thể tạo nhiều trang như vậy được ,tuy là bít bác mới tham gia mmo4 để quảng bá web của bác , nhưng bác tạo quá quá là nhiều trang web làm rác thôi chứ có bổ béo gì đâu bác không thể tập trung vào 1 trang đã tạo rồi uppp không được hả, thây vì spam tài nguyên của 4rum. :binhsua09:

Oh không phải vậy
Mình muốn biết thêm vài trang để có sự chọn lọc thôi
Net nào phù hợp thì chơi, mình biết nhiều bạn cũng muốn tham gia hình thức này nhưng không có net phù hợp

tài nguyên của web có hạn bác không thể tạo nhiều trang như vậy được ,tuy là bít bác mới tham gia mmo4 để quảng bá web của bác , nhưng bác tạo quá quá là nhiều trang web làm rác thôi chứ có bổ béo gì đâu bác không thể tập trung vào 1 trang đã tạo rồi uppp không được hả, thây vì spam tài nguyên của 4rum. :binhsua09:
bác lên tôn trọng ý kiến của bác ấy!... mỗi người có một ý kiến..ý tưởng khác nhau! 4rum chỉ là nơi cho anh em trao đổi kiến thức mak

Vậy sorry các bác nha

Sợ bạn share ra rồi web đó nó cấm VN chơi bác phải chịu lỗ thôi :D

mà cái web của bác không kick được chuôt phải để dịch tiếng anh -> nha bác xem lại nào :binhsua15:

Mình đã thêm phần dịch tự động cho dễ.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom