Event Dương già nghỉ hưu 1 tháng anh em vào chơi nhé

Status
Not open for further replies.
chưa làm việc với a lần nào nhưng vẫn chúc a thành công trong công việc, hi vọng sau này ae hợp tác :D
U9392626

vào cho vui chứ ko cần LR :))

Đã sent cho tất cả 157 bạn tổng cộng 18.84 LR

Chúc anh em ngày kiếm tiền vui vẻ

Last edited by a moderator:
Em thấy web exchanger sẽ hạn chế được scam mạo danh, cho dù anh có bị hack yahoo thì hosting vẫn giữ nguyên hiện trạng để thông báo tình hình hiện tại nếu web đó có bố cục hoàn chỉnh và dễ nhìn đối vs khách hàng, ý anh ra sao anh Dương, hy vọng sau 1 tháng anh mở lại dịch vụ = trang web ex mới.

Anh em mình cùng hợp tác nha anh Dương... hy hy hy vọng anh k chọn đối tác mới thế chân em :">

Last edited by a moderator:
ảnh dưới chữ kí là vợ còn ảnh trên bác nắm tay là bồ à,trông 2 người không giống nhau lắm

ảnh dưới chữ kí là vợ còn ảnh trên bác nắm tay là bồ à,trông 2 người không giống nhau lắm

Trời,giống nhau vậy mà còn nói nữa,nói thật: a Dương là thấn tượng của e đó,e sẽ phấn đâu để đc như anh,công việc ổn định,vợ hiền và đẹp,con ngoan và đáng yêu quá

Ặc 2 đứa là 1 đó em hihi
tại hình nắm tay là do chụp hơi chếch ông kính hihi
Để chế dộ chụp tự động mà

Còn thì cho 1 phát nhé U0345499

Còn thì cho 1 phát nhé U0345499

Hết sạch sẽ rồi em ạ

Bank cũng rút hết rồi về đưa cho bà nhà đánh vàng heheh

để khi nào anh trở lại sẽ làm event nữa
hehe

Ta buồn ta dzô chém dzó chơi.
Híc. Rành giụm cuối cùng cũng đủ mua con lap asus mà hum bay dzô Sài Gòn làm mất hết giấy tờ, thẻ ATM. Đợi bố gửi cho cái bản sao công chứng Chứng minh thư Nhân dân, gửi chuyển phát nhanh dzô từ thứ 6 tuần trước mà hum nay mới nhận được sau khi bỏ hơn 50k điện thoại. Cầm tờ giấy đó đi rút tiền cũng ko ai cho rút tiền trong ngân hàng.
Chán toàn tập...

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

Ặc, giống đó chứ bay? Nhìn sao mà bảo là không giống ợ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week