• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

"Dunghoi" vào em hỏi bác tý việc về site ptu!

Status
Not open for further replies.
Đề nghị TriDung262 ăn nói cho cẩn thận, đừng kiểu thế, không phải tôi lúc nào cũng ngồi để chờ cậu hỏi để trả lời, với cái tính nửa điên, nửa khùng như cậu, Lúc bảo lấy info thì bảo từ từ, đến lúc có nhiều việc thì lại cứ đòi giải quyết luôn, Cậu xem site cậu nó có ra cái gì không mà tôi đi lấy. Làm thì ko chịu làm mà chỉ làm loạn cả lên, Đưa thì phải từ từ, đâu phải lúc nào tôi cũng ngồi chờ để chờ cậu hỏi rồi trả lời, giải quyết, Lần sau đừng kiểu này, Site cậu là gì mà tôi phải lấy, vớ vẩn....Info sẽ gửi trong hôm nay, Tôi không ở nhà....rất vớ vẩn

P.s: mà nhớ ko nhầm hôm qua tôi đã đưa pass mail cho cậu, tất cả Info thì nó trong mail, cậu bảo thích tự làm mà ko biết cái đó thì làm cái nỗi gì, Backup thì vào admin chả nhẽ ko biết Backup, site dung lượng có bao nhiêu mà đã loạn cả lên ????, Đúng là điên hết chỗ nói. INFO nó nằm trong cái EMAIL đó. Bực mình.

_ Lần trước đã xồn xồn về Title, trong khi chả biết cái gì rồi, lần này lại thế, Sao cứ phải để người khác dán cho cái mác: Đã...còn tỏ ra nguy hiểm thê. Thiếu chuyên nghiệp, tôi nghĩ cậu mãi cũng không tiến bộ được đâu, thay đổi ngay cách làm việc cũng chưa quá muộn đâu...

Last edited by a moderator:
Edit lại! Mong bác Dunghoi vào giải quyết nhanh giúp em 1 cái, Yahoo em pm ko thấy bác trả lời...Ko biết ý tứ bác thế nào? Gửi cái info site em nghĩ chắc mất vài ba phút thôi bác ah. Ko nhất thiết phải để cuối tháng chứ?

IN với chả FO, nó nằm ở cái Mail, vào mà lấy, ko biết gì mà cứ tỏ ra nguy hiểm

- - - Updated - - -

Haiz..ko biết giữ info site người ta làm gì. kiếm sale site của người ta hả ;))

UH, có lẽ thế, site không có lấy 1 bài ra hồn, ngày ko có 1 view, Sale nhiều lắm

- - - Updated - - -

Họ thuê làm xong thì trả lại cho họ toàn bộ những gì thuộc về quyền sở hữu của họ đi, Để họ lôi topic lên như đào mộ mà cũng chịu đc là sao?

Tất cả Info nó nằm trong mail reg Acc mà mail thì đã giữ, những thằng điên không biết mới xồn xồn lên, site chưa cả ra gì đã sợ mất, Có tự tin quá không?

- - - Updated - - -

haiz.. thằng này nói ra cậu nào là như muốn cắn vào mông người ta.thâm và mất dạy như bọn trung quốc :)) bố mày tức mày lâu lắm rồi.con ***. mày khôn lắm thằng *** :))

*** đâu lại sủa, đề nghị Mod tiêm thuốc dại cho nó giúp mình

- - - Updated - - -

pro ? Làm ăn để khách hàng ý kiến ý ruồi inh ỏi cả lên, vào mà giải quyết cho ông kia đi chứ còn gì nữa ông dunghoi.

Đôi lúc cũng phải đi ỉa, đi đái, vợ con, bạn bè, đâu phải ngồi trực để trả lời, mới PM đêm qua mà nay chưa Rep kịp mà đã thế rồi đó.

Em đang cần bác ấy lên để em hỏi chút ấy mà, tại đang cần up bài tự nhiên site ko vào đc ^^

Nói lại xem.....SITE cậu chỉ là chặn IP Việt, Login vào là được, pass đã đưa lại hôm qua, tôi chỉ ko muốn site cậu ảnh hưởng đến host tôi nên chặn lại chứ nó có ảnh hưởng gi đến site cậu, hay cậu thích PR ở VIệt Nam..."Đang up bài" cậu nói câu này mà ko ngại à ???

Nói lại xem.....SITE cậu chỉ là chặn IP Việt, Login vào là được, pass đã đưa lại hôm qua, tôi chỉ ko muốn site cậu ảnh hưởng đến host tôi nên chặn lại chứ nó có ảnh hưởng gi đến site cậu, hay cậu thích PR ở VIệt Nam..."Đang up bài" cậu nói câu này mà ko ngại à ???

Cứ làm như chữ ký ấy ... PTU trong thời buổi khó khăn, tập chung SEO Web của mình thôi ..... :D làm site càng nhiều càng loãng :D

ai làm đc DLE và SEO pm mình nhé. Giá cả thỏa thuận

đã nc với Bác Dunghoi và đã xin lỗi bác ấy.

Mọi chuyện dừng lại ở đây đi, trong lúc nóng tính ko tránh khỏi bực tứ, ai cũng có cái đúng, ai cũng có cái sai.......

Chúc mọi người kiếm nhiều tiền :)

BOX PTU là nơi mọi người thảo luận những vấn đề liên quan đến PTU ,mọi vấn đề riêng tư vui lòng PM mật hoặc yahoo, không lập topic tại đây. nhắc nhở lần đầu và closed topic !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week