Ask Dùng win 10 làm offer pc được k vậy mọi người ơi

bạn cài máy ảo mà làm , mấy con down làm sướng thôi rồi , làm xong snap lại múc tiếp , muốn win j k có

Máy yếu mà chơi máy ảo chắc đứng máy luôn quá.
yếu mà còn đòi win 10 , win 10 chạy rất hao tài nguyên và hao điên , nếu yếu thì win 7 là chuẩn nhất

bạn cài máy ảo mà làm , mấy con down làm sướng thôi rồi , làm xong snap lại múc tiếp , muốn win j k c
bạn dùng máy ảo vmware à, dùng bản win mấy. có cách nào để tạo nhiều máy ảo nhanh k bạn

bạn dùng máy ảo vmware à, dùng bản win mấy. có cách nào để tạo nhiều máy ảo nhanh k bạn

Dùng máy ảo thì cài bản win nhẹ đã lược bỏ 1 số thứ và muốn tạo nhiều máy ảo thì phải phụ thuộc vào ram của máy thật, để dùng đc máy ảo trơn tru, ram của máy thật tệ nhật phải tầm 8 GB mới nên dùng

Mình cũng có 1 máy ram 16 GB tạo 5 máy ảo là hết cỡ, ko nên mở quá nhiều máy ảo cùng lúc

Dùng máy ảo thì cài bản win nhẹ đã lược bỏ 1 số thứ và muốn tạo nhiều máy ảo thì phải phụ thuộc vào ram của máy thật, để dùng đc máy ảo trơn tru, ram của máy thật tệ nhật phải tầm 8 GB mới nên dùng

Mình cũng có 1 máy ram 16 GB tạo 5 máy ảo là hết cỡ, ko nên mở quá nhiều máy ảo cùng lúc
tạo thì tạo bt thôi , nhưng k mở cùng 1 lúc là đc mà

tạo máy ảo rồi download offer về. xong rồi xóa, tạo máy ảo khác à bác. tạo 1 máy ảo rồi clone ra nhiều máy ảo để download offer đc k bác

tẹt mà nó hao tài nguyên, win 7 thì nhẹ :popo_haha: máy mình 6 nhân 12 luồng ram 16 dùngwin7 cho nhẹ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom