Dùng Visa smartcash VPBank tạo VPS Google được không?

LPhan

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là mình muốn tạo 1 vps nhưng lười ra ngân hàng tạo visa. Mình có thấy cách tạo Visa smartcash của VPBank khá đơn giản và nhanh. Mà không biết dùng thông tin thẻ visa ảo này tạo Vps dùng thử của google được không mọi người cho mình thông tin. Thanks!

Tình hình là mình muốn tạo 1 vps nhưng lười ra ngân hàng tạo visa. Mình có thấy cách tạo Visa smartcash của VPBank khá đơn giản và nhanh. Mà không biết dùng thông tin thẻ visa ảo này tạo Vps dùng thử của google được không mọi người cho mình thông tin. Thanks!
không nhé bạn ơi. thẻ này gg cho black lít rồi. bạn có thể mua thẻ mb bank đầu 5485 add đc nhưng phải biết cách add thì mới ko bị sus . còn cách add như nào mình chưa rõ hi
thẻ này rẻ họ bán có 5-10k/1 cái chưa có tiền.

Upvote 0
Khó thế nhỉ. Thế có Visa ảo hay mẹo nào đk đc ko bác ?? @@ Chứ ra ngoài làm tốn thêm phí làm thẻ,...

Upvote 0
bác cứ ra ngân hàng mà làm 1 cái,chậm chất 1 tuần sau có thẻ,nhiều ngân hàng hỗ trợ lấy thẻ luôn đấy.em đầu tư cái visa vcb hết có 100k , tèng tèng lên đăng ký google cloud cũng được 300$ trong tài khoản sử dụng 365 ngày :) tính ra cũng lời mà chưa biết lời vào đâu....

Upvote 0
Khó thế nhỉ. Thế có Visa ảo hay mẹo nào đk đc ko bác ?? @@ Chứ ra ngoài làm tốn thêm phí làm thẻ,...
em nói rồi đó có thẻ ảo mbbank. bác có thể tải app bankplus về. 1 sim viettel làm đc 1 thẻ.
rồi nạp 1$ vào là add đc. nhưng rất dễ bị sus

Upvote 0
bác cứ ra ngân hàng mà làm 1 cái,chậm chất 1 tuần sau có thẻ,nhiều ngân hàng hỗ trợ lấy thẻ luôn đấy.em đầu tư cái visa vcb hết có 100k , tèng tèng lên đăng ký google cloud cũng được 300$ trong tài khoản sử dụng 365 ngày :) tính ra cũng lời mà chưa biết lời vào đâu....
bác tạo dc lâu chưa ?

Upvote 0
Upvote 0
Lúc trước mình dùng smartcash VPBank tạo được. không biết sau này google có thay đổi gì không.

Upvote 0
em nói rồi đó có thẻ ảo mbbank. bác có thể tải app bankplus về. 1 sim viettel làm đc 1 thẻ.
rồi nạp 1$ vào là add đc. nhưng rất dễ bị sus
cho mình hỏi, mình nạp tiền vào thẻ theo hướng dẫn cứ đến nhấn *189# xong đến cuối cứ thông báo không thành công, có cách nào khác nạp tiền vào thẻ không bro

Upvote 0
Cái này chuyển tiền từ thẻ chính qua số thẻ đó á b @ZeroTD

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week