Ask Dùng proxy nào cày view Youtube

Hello ae, mình đang có dư ít điện thoại không dùng đến nên đang muốn nghiên cứu cày view youtube cho đỡ phí. Mình đang không biết dùng proxy loại nào để youtube không quét view và nếu cày 24/7 thì cần data bao nhiêu Gb thì đủ cho một tháng. Thấy có proxy cư dân thì có vẻ qua mặt được youtube nhưng giá đắt quá
Tiện ae nào bán proxy cư dân giá rẻ thì tư vấn cho mình với
Thank ae

YouTube giờ quét hết rồi bác, dùng proxy là dính tụt sau hết sau 5-7 ngày nếu sài hàng subnet dải rộng /48. Còn subnet /64 tạo từ vps thì phần lớn giữ view được 4-6h là tụt hết thôi
dạ vâng, cảm ơn bác. em test xong và bị tụt hết rồi. khoai thật :(

dùng ipv6 và ipv4 đều được ạ, nên mua loại k giới hạn dung lượng, xoay ạ, đặt thời gian xoay lâu 1 chút ạ.

dùng ipv6 và ipv4 đều được ạ, nên mua loại k giới hạn dung lượng, xoay ạ, đặt thời gian xoay lâu 1 chút ạ.
Youtube bây giờ nó khó ăn lắm bác.
Proxy Rotating Residential.
IP v4 và IP v6.
không ăn thua.

Cơ bản k phải tool, prx. M vẫn dùng ipv6 tạo từ vps cắm vẫn giữ đc sau 7 ngày, cách chơi thôi. Vd m dùng 10k mail, tool qni, 10k ipv6, 1 triệu cm, 100 kênh, 10k link, chạy 150 luồng 1 lần, 1 ngày chạy tầm 6h vẫn giữ đc 8-90%, có điều ít quá chả bõ, chuyển tiktok thôi

Có một cách mà cũng ít người dùng, đó là cày qua trang trung gian, giống kiểu trao đổi view.
Tìm site nào có app hoặc link treo, nếu làm được tool thì tốt, như vậy thì không cần phải lo các vấn đề khác, bác view cho người khác bao nhiêu thì bác nhận lại được một giá trị tương ứng mà chất lượng lại ok nếu tìm được site tốt.

Cơ bản k phải tool, prx. M vẫn dùng ipv6 tạo từ vps cắm vẫn giữ đc sau 7 ngày, cách chơi thôi. Vd m dùng 10k mail, tool qni, 10k ipv6, 1 triệu cm, 100 kênh, 10k link, chạy 150 luồng 1 lần, 1 ngày chạy tầm 6h vẫn giữ đc 8-90%, có điều ít quá chả bõ, chuyển tiktok thôi
Giữ 8-90% trong bao lâu vậy bạn? Hay lại seeding cho qni cùi bắp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,757
Latest member
zoyboy
Back
Top Bottom