Suggest dùng payoneer vào lĩnh vực gì?

sao nick minh lai mo khoa roi ta, het bi ban roi, hehe
vãi thím nick 2012 mà 1 post là sao, bị xóa hết à :v

bacbinhtieuphong

Người khác sẽ làm gì với cái thẻ của 1 người khác hả các bạn? Mình cũng có thẻ này, reg rất dễ và có thẻ ngay sau 3 tuần. Nếu mình bán cho các bạn, hoặc cho không các bạn, sau đó mình report với Payoneer để khóa thẻ thì làm sao? :d

thì gửi cmnd, ìnfo..........để chứng minh là chủ nhân tài khoản và yêu cầu khóa tk, mà c bán cho ng ta mà làm thế, gặp đầu gấu nó tới tận nhà cậu xử đó, đừng đùa

còn bán thẻ cho ng ta xài rút tiền bẩn, CA nó bắt vào tù thì vỡ mồm, phải thật cẩn thận đó c, đừng tham 1,5 triệu :v
có bán thì bán info fake thôi

Last edited:
Mình cũng có 1 cái thẻ này, ngày trước đọc đâu đó ngứa tay vô regis chơi. Khoảng hơn 2 tuần nó gửi thẻ về nhà. Cầm cái thẻ chẳng biết làm gì.. vô cái mail coi step của nó làm xong cất cái thẻ vô tủ đến giờ cũng đc 2 tháng rồi, nghỉ lại cũng mắc cười.

Mình cũng có 1 cái thẻ này, ngày trước đọc đâu đó ngứa tay vô regis chơi. Khoảng hơn 2 tuần nó gửi thẻ về nhà. Cầm cái thẻ chẳng biết làm gì.. vô cái mail coi step của nó làm xong cất cái thẻ vô tủ đến giờ cũng đc 2 tháng rồi, nghỉ lại cũng mắc cười.
trời ơi, em đăng ký 2 tháng nay mong nó về mà nó ko về đây, huhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,441
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week