Suggest dùng payoneer vào lĩnh vực gì?

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Chào các bác!
Mình đã đăng kỳ thẻ payoneer info chính chủ 100% và thẻ đã vê.Mình thì k muốn bán chỉ muốn hỏi các bác là mình muốn kiếm tiền thì nếu có thẻ này mình có lợi thế gì? và mình có thể kiếm tiền bằng thẻ này ở lĩnh lực gì? Mình có nghe nói là dùng buôn bán trên Ebay và làm offer,không biết có đúng không
Thẻ mình chưa làm gì cả(chưa giao dịch chuyển,nhận tiền)...đã active rồi
Các bác giúp em
Cảm ơn các bác

Bán đi là có ngay tầm triệu rưỡi rồi

Thẻ này để nhận tiền USD ở nước ngoài, sau đó ra ATM rút về VND.

mình thì không muốn bán...vì lỡ như người ta dùng vào việc gì xấu thì sao mình đang ký bằng info thật của mình.
Các bác cho em hỏi người ta thường làm gì để nhận USD nước ngoài vậy....làm offer , buôn bán ebay hay gì khác mong các bác tư vắn hơn nữa giúp em

trước tiên tự hỏi mình làm gì để nhận VNĐ đã rồi hãy nghĩ tới làm gì nhận USD, ngoài ra làm móc chìa khóa cũng rất sang chảnh :))

Yên tâm bán cho mình đi cậu!

bác nào giúp em với...em có thẻ mà chưa biết phải làm gì...có bác nào buôn bán trên ebay hay làm offer gì không xin được chỉ giáo
Và ngoài 2 cái đó ra còn có thể làm gì nữa không?

bán là nhanh nhất rồi cậu à. :D. Không để làm móc chìa khóa cũng phí.

uh, nếu khong biết làm gì thì bán đi cậu. vì lần nhận $ đầu tiên nó sẽ -29.99$ dấy nhé. :D:D

Chủ thread cho hỏi, lúc reg bạn nghĩ bạn sẽ làm gì với cái thẻ đó ?

thua thớt, muốn kiếm tiền trả bằng payoneer thì lên adf.ly kiếm kìa

Thẻ này điểm lợi là có US Payment Service. Bạn sẽ đưcọ cấp 1 tk ngân hàng US nhé. như vậy gd gì cũng tiện.

Người khác sẽ làm gì với cái thẻ của 1 người khác hả các bạn? Mình cũng có thẻ này, reg rất dễ và có thẻ ngay sau 3 tuần. Nếu mình bán cho các bạn, hoặc cho không các bạn, sau đó mình report với Payoneer để khóa thẻ thì làm sao? :d

Người khác sẽ làm gì với cái thẻ của 1 người khác hả các bạn? Mình cũng có thẻ này, reg rất dễ và có thẻ ngay sau 3 tuần. Nếu mình bán cho các bạn, hoặc cho không các bạn, sau đó mình report với Payoneer để khóa thẻ thì làm sao? :d

như này mà sao sent đi ko đc..cậu chuyên về cái này xem thử đc ko

Chào các bác!
Mình đã đăng kỳ thẻ payoneer info chính chủ 100% và thẻ đã vê.Mình thì k muốn bán chỉ muốn hỏi các bác là mình muốn kiếm tiền thì nếu có thẻ này mình có lợi thế gì? và mình có thể kiếm tiền bằng thẻ này ở lĩnh lực gì? Mình có nghe nói là dùng buôn bán trên Ebay và làm offer,không biết có đúng không
Thẻ mình chưa làm gì cả(chưa giao dịch chuyển,nhận tiền)...đã active rồi
Các bác giúp em
Cảm ơn các bác
Bạn có thẻ rồi thì ngon. Còn kiếm tiền thì không khó có nhiều hình thức. Như kiếm tiền youtube, PTC, làm offer, ... Có điều là bạn làm gì thì ko cần trả thẻ payoneer luôn nhé, bạn rút về qua paypal, payza rồi sau đó bạn rút về ngân hàng Payoneer như thế vẫn được .... Cần gì bạn pm mình, mình trợ giúp bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom