• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Dùng payment gateway nào khi mở website bán hàng online

tiencanh

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình vừa mở 1 shop online, có bank account ở Anh và Australia, nhưng các payment gateway mình apply đều yêu cầu business bank account, mà account mình toàn là personal account, vậy ko biết ở đây có bạn nào có thể chỉ giúp mình những cách và những nơi để đăng kí tài khoản thanh toán tại payment gateway mà ko gặp phải những hạn chế này ko

Mình xin cảm ơn

Bạn @tiencanh cho mình YH! liên lạc vs , mình cũng đang muốn mỏ shop như bạn mà đang gặp rắc rối về vấn dề gate payment

bạn có thể sử dụng trung gian qua gateway của paypal, nếu bạn buôn hàng vật lý thì ko sao đâu vì có vận đơn làm bằng chứng nếu gặp trường hợp dispute, còn hàng ảo thì sẽ gặp khá nhiều vấn đề. Business bank account nếu mình ko lầm thì dành cho đôi tượng đã đăng ký kinh doanh, cần phải xin cấp phép từ ngân hàng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom