Suggest Dùng internet banking của ngân hàng nào rẻ nhất

cái mobile banking của vcb bắt buộc phải có smartphone ak
Đúng rùi. Cần phải có smartphone. Nếu bạn ko có thì có thể dùng dịch vụ bankplus dành cho tất cả các dòng điện thoại (kể cả Nokia 1280)
Bạn lên quầy gd để đăng ký dich vụ bankplus, phí 11k/tháng cũng chuyển khoản miễn phí như MobileBanking. Trên điện thoại vào phần dịch vụ SIM để sử dụng nhé

Đúng rùi. Cần phải có smartphone. Nếu bạn ko có thì có thể dùng dịch vụ bankplus dành cho tất cả các dòng điện thoại (kể cả Nokia 1280)
Bạn lên quầy gd để đăng ký dich vụ bankplus, phí 11k/tháng cũng chuyển khoản miễn phí như MobileBanking. Trên điện thoại vào phần dịch vụ SIM để sử dụng nhé
rồi.m mới tích hợp cơ mà sao bảo 8k8/tháng ibanking+smsbanking+bankplus mà

rồi.m mới tích hợp cơ mà sao bảo 8k8/tháng ibanking+smsbanking+bankplus mà
Cái bank plus là riêng nha bạn ơi, cái 8k8 kia là bạn chỉ nhận thông báo số sư, check số dư, nhận code CK.
Còn cái Plus này là riêng nữa, thêm 11k :D

ai đã dùng tất cả các bank rồi nên tổng hợp lại cho anh em tham khảo thì dễ nhỉ

Cho em hỏi mọi người là em có 1 triệu vnđ trong bảo kim, giờ em chuyển vào viettinbank và rút ra tiền mặt thì em có thể đc 1 triệu không hay là mất phí ntn? thank mọi người, em newbie mọi người em xin ít like nha, he he
bạn còn 989k nhé mất 11k phí thôi ,rút về bank chọn rút trong ngày sáng rút chiều là nhận được tiền

Xưa giờ vẫn dùng của VCB thì thỉnh thoảng mới chuyển tiền trong cùng hệ thống nên tốn 3k3/ lần - như nạp tiền vào Bảo Kim

Lãnh lương qua Sacombank, tháng tốn 5k5 phí nhận thông báo biến động số dư.

Nghe nói Sacombank có Mobile Bankplus dùng free

ai biết chỉ giúp với
Bạn muốn mở tài khoản để kinh doanh thì nên chọn VCB để thuận lợi giao dịch với mọi người, đa số mọi người đều dùng VCB bạn à.

vietinbank miễn phí, mobile banking của vcb cũng miễn phí

Ai có bảng giá fee các ngân hàng không cho em xin cái link cai :D.

VTB thẳng tiến...:D

thôi cứ sài VCB đi bác ơi. thằng này ở VN nhiều người dùng, mua bán cũng dễ :)

đông á bank thì fee ibanking thế nào nhở
5.5k /1 giao dịch nếu khác chi nhánh. (mặc định người gửi chịu phí)

viettin hiện tại free phải không nhỉ

viettin hiện tại free phải không nhỉ
Đang free chuyển khoản nhưng thu phí ipay hàng tháng hình như khoảng 10k ko nhớ rõ lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,953
Latest member
traktok

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week