Suggest Dùng internet banking của ngân hàng nào rẻ nhất

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
Xưa giờ vẫn dùng của VCB thì thỉnh thoảng mới chuyển tiền trong cùng hệ thống nên tốn 3k3/ lần - như nạp tiền vào Bảo Kim

Lãnh lương qua Sacombank, tháng tốn 5k5 phí nhận thông báo biến động số dư.

Nghe nói Sacombank có Mobile Bankplus dùng free

ai biết chỉ giúp với

Ngân hàng nào cũng phải tốn fee (khoảng 10K/tháng đổ lại) cho mấy cái sms, còn chuyển khoản miễn phí thì giờ chắc chỉ có Vietinbank là ok nhất.

Sacombank nó mới có app mới đó, cậu search Sacombank m-banking thì dùng free. Còn ngân hàng thông dụng mà ko tốn phí chắc có mỗi Vietinbank!

có cách nào lấy tiền từ bảo kim chuyển sang acb được không các bác:p

có cách nào lấy tiền từ bảo kim chuyển sang acb được không các bác:p
thêm tk ngân hàng vào, rồi rút về thôi. có điều hơi lâu tới 2 ngày mới nhận dc.

cho em hỏi thẻ visa prepaid của acb có đc coi là tài khoản ngân hàng và nhận tiền từ tài khoản khác không ạ?

Cho em hỏi mọi người là em có 1 triệu vnđ trong bảo kim, giờ em chuyển vào viettinbank và rút ra tiền mặt thì em có thể đc 1 triệu không hay là mất phí ntn? thank mọi người, em newbie mọi người em xin ít like nha, he he

Internet banking của Agribank free nhưng chỉ xem đc thông tin tiền trong tk với danh sách giao dịch . Không có chuyển khoản trực tiếp :D

vietcombank có cái mobile banking chuyển khoản trên mobile không mất phí thì phải :cool:

Thấy có Vietinbank không mất phí chuyển khoản. Ngoài ra có VCB miễn phí chuyển khoản nếu dùng VCB mobile nhưng chỉ tối đa 10 triệu 1 giao dịch và tối đa 50 triệu 1 ngày.

Cho em hỏi mọi người là em có 1 triệu vnđ trong bảo kim, giờ em chuyển vào viettinbank và rút ra tiền mặt thì em có thể đc 1 triệu không hay là mất phí ntn? thank mọi người, em newbie mọi người em xin ít like nha, he he
Không ai quan tâm em :(

Thấy có Vietinbank không mất phí chuyển khoản. Ngoài ra có VCB miễn phí chuyển khoản nếu dùng VCB mobile nhưng chỉ tối đa 10 triệu 1 giao dịch và tối đa 50 triệu 1 ngày.

VCB mobile làm sao sử dụng đc vậy cậu?
Mình trc h toàn chuyển ibanking, có ngày hơn 10 giao dịch thì mất 1 đống fee rồi hic

Mình trc h toàn chuyển ibanking, có ngày hơn 10 giao dịch thì mất 1 đống fee rồi hic

Cái này cậu ra phòng giao dịch VCB bất kì, rồi cậu nói với họ là cho em đăng kí sư dụng Vietcombank mobile. Sau đó họ sẽ cấp cho cậu mã code (mã này dùng để kích hoạt app lần đầu tiên).

Sau đó cậu dùng điện thoại android hoặc iphone tải về app đó tên là VCB mobile. Cài đặt và điền mã code kích hoạt đó là xong.

Chuyển khoản miễn phí và không cần dùng mã OTP, cực kì tiện lợi. Mình thấy chưa app của bank nào ngon như của VCB :D

hình như có gói phí theo tháng :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week