• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask dùng dc bao nhiêu acc amz trên một đương chuyền mạng nhỉ, có bác nào block vì nhiều acc chưa

em newbie bác nào bị block vì nhiều tk chưa
Chưa. Mình 3 account chung 1 địa chỉ IP.

Vấn đề cần lưu ý: ip bên mình là residential IP

Chưa. Mình 3 account chung 1 địa chỉ IP.

Vấn đề cần lưu ý: ip bên mình là residential IP
e vừa đọc qua , làm thến nào biết mình đang dùng residential IP hay datacenter ip, nếu dc thì giờ e muốn dùng 2 -3 acc amz phải làm thế nào ạ

e vừa đọc qua , làm thến nào biết mình đang dùng residential IP hay datacenter ip, nếu dc thì giờ e muốn dùng 2 -3 acc amz phải làm thế nào ạ

Đơn giản là các dãy địa chỉ IP cư dân mà các ISP cung cấp cho nhà dân.

Vn có vnpt, viettel, fpt...

USA có Cox, comcast, verizon, lumen, charter, at&t, windstream ...

Không phải là IP cấp cho các datacenter!

Đơn giản là các dãy địa chỉ IP cư dân mà các ISP cung cấp cho nhà dân.

Vn có vnpt, viettel, fpt...

USA có Cox, comcast, verizon, lumen, charter, at&t, windstream ...

Không phải là IP cấp cho các datacenter!
e vẫn chưa hiểu lắm , giờ e phải làm gì ạ,
có 1 đường truyền 200k vnpt, e định mỗi một model wifi cho một pc để login 2 acc ạ

e vẫn chưa hiểu lắm , giờ e phải làm gì ạ,
có 1 đường truyền 200k vnpt, e định mỗi một model wifi cho một pc để login 2 acc ạ

buyer a, add gift card mua nhiều quá ấy a, có vấn đề gì k nhỉ

Vậy ok vô tư được rồi bạn. Không có sao đâu, chỉ gắt khi bạn là seller buôn bán hàng hóa trên đó thôi.

Vậy ok vô tư được rồi bạn. Không có sao đâu, chỉ gắt khi bạn là seller buôn bán hàng hóa trên đó thôi.
e vừa bị bắt xác minh thanh toán các bác ơi , gửi bill gc nhận từ offer từng cái một vẫn k dc, cứ đòi bill từ thẻ visa của e đã add vào acc amz

Vấn đề mỗi TK tương ứng 01 Ip giải quyết được mà! Trong MMO4Me có đó bạn lục lại nha!

xài dcom-4g là giải quyết đc ngay vấn đề ip thôi mà ?
còn vấn đề login account thì mỗi 1 account login vào trong 1 máy ảo là xong
ko thằng nào đụng thằng nào

e vừa bị bắt xác minh thanh toán các bác ơi , gửi bill gc nhận từ offer từng cái một vẫn k dc, cứ đòi bill từ thẻ visa của e đã add vào acc amz
Bạn chơi làm sao mà bị nhỉ ? Mình xài 3 account gần 3 năm trên dưới có thấy sao đâu. Thẻ visa của bạn là real hay fake ?

Bạn chơi làm sao mà bị nhỉ ? Mình xài 3 account gần 3 năm trên dưới có thấy sao đâu. Thẻ visa của bạn là real hay fake ?
chính chủ ạ, e tạo acc dc 20 hôm rồi , ngày nào cũng vào chekc giá , hôm qua mới thấy sale nên mua gc checkout lần đầu luôn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom