Help Đừng bỏ phí quảng cáo khi chơi Digadz.

jing + hit dc k bác
chưa thử bạn à.
Mà hình như được, vì ToS nó chỉ cấm:
  • Không được sử dụng mấy site này : linkbucks, tux-hack, sharingcentre, viraldatabase.
  • Sử dụng Iframes không được chấp nhận ( trừ autosurf's hoặc PTC iframes ).

thế bạn chơi cái đó từ boot à?? k cần click dc k nhỉ
Hình như sử dụng link để giới thiệu thì phải click, còn treo baner trên web thì không phải click thì phải bạn à.

jing + hit dc k bác
Mình nghĩ là được. Bác thử đi. Nó ko phân loại IP để tính tiền.
Cheat được thì cheat thoải mái, có site thậm chí ko cần đăng ký và ẩn danh hoàn toàn nữa mà.

Chơi ptp4ever thì bây giờ mình nghĩ là không nên rút hơn $2 1 lần nhé. Mình mới bị mất tài khoản không rõ lý do dù cả jing + hit mình đều không dùng nè. Trước giờ mình chỉ dùng có 2 site traffic exchange loại auto là otohits và linkcolider + Paidverts để kiếm traffic cho nó thôi, cũng lâu rồi, và rút được rất nhiều lần rồi, nhưng toàn rút $2, tháng rồi mình tích đủ $10 để rút vì thấy trong phần pay của nó để là $10 thì không tốn phí nên tích đủ mới rút, dự tính là rút vậy vừa đỡ tốn phí vừa đỡ tốn công tháng rút mấy lần, ai dè $10 mất tiêu mà tài khoản cũng bị ban luôn. Support nó 2 lần không thèm trả lời, chắc vài bữa nữa rảnh rảnh mình làm lại 1 tk khác chơi lại thử xem sao, có điều còn đang phân vân. Site này mình chơi lâu rồi, solo không dùng tool mà tháng mình kiếm cũng kha khá, ngon hơn mấy site khác, mấy site khác mình treo được chừng $2/tháng là cùng, còn site này thì $5-$6/tháng, nên không muốn bỏ chút nào.
Lỗi nó cứ báo thế này:
Your nickname/password are wrong or you did not activated your account. Please check your emails
If you lost your password or didn t received your activation email CLICK HERE

Chọn vô CLICK HERE để lấy lại pass xem sao thì nó báo như vầy:
This email does not exist.

Tài khoản dùng mấy năm trời rồi mà báo email không tồn tại???!!! Mình cũng đã thử hết tất cả mail mình có vì sợ có khi mình khùng khùng nên quên email chăng?! Nhưng kết quả vẫn y như cũ. Vậy mà mình support nó không trả lời mình luôn nên vừa rất muốn chơi lại site này mà vừa không muốn chơi vì lo có khi nào đến lúc nó scam rồi không?

Last edited:
còn hơn $12 trong site sherisitz mua hết hit để exchange không biết có được không? cái này chủ yếu là tận dụng việc mua quảng cáo Paidvert vớt vát được ít nào hay ít đó, có còn hơn không?

Phí phạm thứ 1: Link quảng cáo không hiệu quả

Mình nhận thấy khi click quảng cáo trong digadz thì đa số là những quảng cáo dẫn tới các site ref PTC hoặc là các site hết sức vớ vẩn ko làm nên tích sự gì nhiều. Điều này thực sự không hiệu quả khi bạn bỏ cả trăm $ mua quảng cáo.
Tận dụng Real IP và Impression mà nó cho khi mình bỏ 1$ ra mua quảng cáo thì tại sao bạn không đưa các link ăn CPM, ăn lượt view để tăng thêm thu nhập. Ít nhưng cũng còn đỡ hơn rất nhiều đối với các bác đã bỏ ra cả trăm $.

Mình không đi sâu vào phân tích, nhưng một số site sau giúp bạn kiếm thêm thu nhập ( thậm chí nó pay hàng ngày hoặc pay liền luôn). khi chơi digadz.

a-ads.com, bitbin.com

Nếu bạn có block hay site thì gắn lên đó vừa được traffic vừa kiếm thêm CPM từ các loại đó.

2. Phí phạm xảy ra nếu bạn không gặt thành quả sớm dễ ăn trái đắng.

Mình lại không phân tích nhiều, dễ ăn gạch lắm, diễn đàn này nhiều người hung tợn và rất nhiều người ko dùng đầu để suy nghĩ. Do đó mình nói ngắn gọn.
Ai đã chơi digadz từ đầu, có lợi nhuận rồi thì nên rút. Ăn nước đầu luôn ngon. Ai vào sau thì stop ngay chuyện mua quảng cáo và tái đầu tư đi. Tỉnh dậy đi đừng mơ nữa.
- Site profit đang bị âm. Dig value ngày càng giảm dần để kéo dài ngày hồi vốn của các bạn.
- Các bạn để ý con số asd bán trong ngày nhỏ hơn 10 lần so với dig value hàng ngày nó phân phát.

Mình nghĩ không lâu nữa đâu nó sẽ bùm. Các hiện tượng bắt gặp sẽ là rất dễ nhạy cảm với ban nick, tạo ra các gói nâng cấp mới, dig ads ngày càng giảm dần, pay lâu hơn mọi khi...

Chúc các bác vui và kiếm nhiều tiền.

Nhận mọi gạch đá.
đại ca dạo này la liếm ptc ghê quá :p

vô digadz ko được luôn , báo lỗi
Website is offline
No cached version of this page is available.

Chắc rút hết tiền trong dig thôi, lãi đang giảm từ từ, site khá lag, người rb thì scam bị ban nick

Digadz 15-12-2014

Total Sales Today : + $3115.10
Ads Delivered Yesterday : + 771316

Doanh thu giảm hơn 20 lần so với cách đây 4 ngày. Nó đang lỗ nặng, tiền đâu mà phân phát quảng cáo cho nhiều.

Mọi người tạm bình tĩnh cái đã. Cũng nghĩ nghĩ cho site một chút, site vừa ra không bao lâu mà lượng thành viên đông đến chóng mặt nên lỗi phát sinh nhiều là phải thôi, còn lãi giảm thì cũng không thể nói gì nhiều vì mình thấy đó là xu hướng của các site dạng này mà, cứ nghĩ đại khái là thành viên càng nhiều thì số ad càng bị chia nhỏ thôi. Đừng làm ầm ĩ quá dễ làm nản lòng admin lắm lắm. Admin có vẻ đang rất cố gắng để khắc phục các vấn đề mà.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom