Help Đừng bỏ phí quảng cáo khi chơi Digadz.

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Phí phạm thứ 1: Link quảng cáo không hiệu quả

Mình nhận thấy khi click quảng cáo trong digadz thì đa số là những quảng cáo dẫn tới các site ref PTC hoặc là các site hết sức vớ vẩn ko làm nên tích sự gì nhiều. Điều này thực sự không hiệu quả khi bạn bỏ cả trăm $ mua quảng cáo.
Tận dụng Real IP và Impression mà nó cho khi mình bỏ 1$ ra mua quảng cáo thì tại sao bạn không đưa các link ăn CPM, ăn lượt view để tăng thêm thu nhập. Ít nhưng cũng còn đỡ hơn rất nhiều đối với các bác đã bỏ ra cả trăm $.

Mình không đi sâu vào phân tích, nhưng một số site sau giúp bạn kiếm thêm thu nhập ( thậm chí nó pay hàng ngày hoặc pay liền luôn). khi chơi digadz.

a-ads.com, bitbin.com

Nếu bạn có block hay site thì gắn lên đó vừa được traffic vừa kiếm thêm CPM từ các loại đó.

2. Phí phạm xảy ra nếu bạn không gặt thành quả sớm dễ ăn trái đắng.

Mình lại không phân tích nhiều, dễ ăn gạch lắm, diễn đàn này nhiều người hung tợn và rất nhiều người ko dùng đầu để suy nghĩ. Do đó mình nói ngắn gọn.
Ai đã chơi digadz từ đầu, có lợi nhuận rồi thì nên rút. Ăn nước đầu luôn ngon. Ai vào sau thì stop ngay chuyện mua quảng cáo và tái đầu tư đi. Tỉnh dậy đi đừng mơ nữa.
- Site profit đang bị âm. Dig value ngày càng giảm dần để kéo dài ngày hồi vốn của các bạn.
- Các bạn để ý con số asd bán trong ngày nhỏ hơn 10 lần so với dig value hàng ngày nó phân phát.

Mình nghĩ không lâu nữa đâu nó sẽ bùm. Các hiện tượng bắt gặp sẽ là rất dễ nhạy cảm với ban nick, tạo ra các gói nâng cấp mới, dig ads ngày càng giảm dần, pay lâu hơn mọi khi...

Chúc các bác vui và kiếm nhiều tiền.

Nhận mọi gạch đá.

Mình dán link youtube vào :D

Mình nhận thấy khi click quảng cáo trong digadz thì đa số là những quảng cáo dẫn tới các site ref PTC hoặc là các site hết sức vớ vẩn ko làm nên tích sự gì nhiều. Điều này thực sự không hiệu quả khi bạn bỏ cả trăm $ mua quảng cáo.
Tận dụng Real IP và Impression mà nó cho khi mình bỏ 1$ ra mua quảng cáo thì tại sao bạn không đưa các link ăn CPM, ăn lượt view để tăng thêm thu nhập. Ít nhưng cũng còn đỡ hơn rất nhiều đối với các bác đã bỏ ra cả trăm $.

Mình không đi sâu vào phân tích, nhưng một số site sau giúp bạn kiếm thêm thu nhập ( thậm chí nó pay hàng ngày hoặc pay liền luôn). khi chơi digadz.

a-ads.com, bitbin.com

Nếu bạn có block hay site thì gắn lên đó vừa được traffic vừa kiếm thêm CPM từ các loại đó.

Mình lại không phân tích nhiều, dễ ăn gạch lắm, diễn đàn này nhiều người hung tợn và rất nhiều người ko dùng đầu để suy nghĩ. Do đó mình nói ngắn gọn.
Ai đã chơi digadz từ đầu, có lợi nhuận rồi thì nên rút. Ăn nước đầu luôn ngon. Ai vào sau thì stop ngay chuyện mua quảng cáo và tái đầu tư đi. Tỉnh dậy đi đừng mơ nữa.
- Site profit đang bị âm. Dig value ngày càng giảm dần để kéo dài ngày hồi vốn của các bạn.
- Các bạn để ý con số asd bán trong ngày nhỏ hơn 10 lần so với dig value hàng ngày nó phân phát.

Mình nghĩ không lâu nữa đâu nó sẽ bùm. Các hiện tượng bắt gặp sẽ là rất dễ nhạy cảm với ban nick, tạo ra các gói nâng cấp mới, dig ads ngày càng giảm dần, pay lâu hơn mọi khi...

Nhận mọi gạch đá.
bác chỉ em site nào trả tiền cho lượt view để em áp dụng

Bạn quote vì sợ bị edit à. Tại sao không đọc mà chỉ quote rồi đi hỏi chứ.

Đó là 1 dạng ponzi, nó lấy của người đi sau trả cho người đi trước. Không hề có quảng cáo giá trị và quảng cáo từ ngoài vào. 100% quảng cáo đến từ tiền của các thành viên. Nói cách khác là nó ko hề tạo ra thặng dư cho xã hội ( lâu lâu nói 1 câu mang tính kinh tế chính trị cho nó oách mong mấy bác thông cảm). Nên chắc chắn nó phải bùm để kiếm lợi nhuận.

Bận đăng ký, rồi đăng nhập và làm theo hình nhé

Vui thì bấm dùm phát link này nhé: http://ptp4ever.fr/credit.php?pseudo=kiemtien

chả thấy lời , lỗ nặng

Tốt nhất là làm 1 cái blog rồi chèn mấy cái link cpm vào. Ăn 1 lần được nhiều cái hơn ăn 1 cái mấy thím ạ. Thậm chí là chơi luôn popup. Vì đằng nào thì thành viên cũng buộc phải click quảng cáo. Mình phải tận dụng triệt để.

mấy hôm bữa ads có 1 gói ăn 1$ , qua hôm nay thấy dc gói 0.75 là cao nhất , mà hôm qua desp vào tận 5$ :) , chán dở

Có vẻ đúng.. Nhưng mình cũng ham hố PV đc 4 hum.. Mà tình hình này thì chắc 5-6 tháng mới hồi vốn.. Không biết đến lúc đó nó còn sống ko nữa :(

a-ads.com, bitbin.com

Nhận mọi gạch đá.
Thớt nói chuẩn nhể, ai không có link quảng cáo cho em ké quảng cáo =))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,648
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom