Đừng bao giờ đối xử tốt với con gái!

xàm , chỉ nói nghiêng về 1 phía

:) Biết yêu và được yêu là hạnh phúc . Đừng bao giờ sợ tình yêu của mình dành cho người khác là quá nhiều . Hãy yêu và làm những điều tốt nhất cho người bạn yêu khi còn có thể , thay vì ôm nỗi lo sợ về một ngày chia cách . Nhân quả công bằng!
bác luke chỉ có đúng.một lũ chỉ nhìn 1 phía thùi.Các bác đừng có nói xấu tình yêu như thế.Tặng các bác bài hát về tình yêu tui thích nhất nè.
[video=youtube;F0oeOC_oUag]http://www.youtube.com/watch?v=F0oeOC_oUag&feature=related[/video]
xem sub đi rùi hìu nha mấy bác.quan trong mấy bác tìm đúng người mình cần chưa thui.cứ ham hố chạy theo cái đẹp bên ngoài thì phài nhận nhựng gì đáng nhận thui

bác luke chỉ có đúng.một lũ chỉ nhìn 1 phía thùi.Các bác đừng có nói xấu tình yêu như thế.Tặng các bác bài hát về tình yêu tui thích nhất nè.
[video=youtube;F0oeOC_oUag]http://www.youtube.com/watch?v=F0oeOC_oUag&feature=related[/video]
xem sub đi rùi hìu nha mấy bác.quan trong mấy bác tìm đúng người mình cần chưa thui.cứ ham hố chạy theo cái đẹp bên ngoài thì phài nhận nhựng gì đáng nhận thui

quan điểm đúng nhưng khi lâm trận mới khó bác ah
phim ảnh,nhạc khác xa với ngoài đời bac ah
P/S:Là Con người ai chả thick đẹp,rat kho de chap nhan yeu 1 nguoi tot voi minh nhung k xinh dep

Last edited by a moderator:
bé zzhack chỉ dc cái dễ thx:binhsua07:
Trong khi mình còn đang dằn vặt bản thân vì ko bản lĩnh tạo ra dc 1 cuộc sống đầy đủ cho người mình thương thì . . . vô đây toàn thấy ngược lại :binhsua17: ham hố chạy theo những j ko thuộc về trái tim làm chi rồi phát ngôn bậy bạ
Người bạn chưa thật sự để trong tim thì đừng dán lên mác 2 chữ "tình yêu" :)

Thương rồi mà tính chuyện hơn thua mấy cái đó , xì ....................
Chắc bác gặp phải gái chuyên đào của , hay gái chảnh , gái ................. , sao ko lựa gái tốt mà tán , mà quen ..... ở đó đi nói này nọ , vơ đũa cả nắm.

Em nghĩ cũng có ý đúng trong bài viết chứ nhỉ , sao mọi ng ném đá gê thế :|

"Vị tể tướng giàu có, sẵn sàng phục vụ và chiều chuộng công chúa, cũng không thoát khỏi số phận bị 1 thằng khố rách áo ôm như aladdin sau 1 hồi nó quăng quật công chúa bằng các thể loại"
=))

Đây là hệ quả của tình yêu thế kỉ 21, với lại mấy câu truyện cổ tích trên đó toàn nêu 1 khía cạnh phiến diện vãi lue

Đây là hệ quả của tình yêu thế kỉ 21, với lại mấy câu truyện cổ tích trên đó toàn nêu 1 khía cạnh phiến diện vãi lue

chính xác, mấy truyện cổ tích đa số là thế mà, chắc lão đó bị đá nhiều quá nên nhìn cuộc đời tiêu cực như thế :binhsua04:

Chỉ có tuổi teen 9x thời bây h thì mới vậy đó bác.Nên phải áp dụng những hình phạt cao nhất cho đứa chảnh.Còn không chảnh thì mình giải quyết theo cách khác.Nói chung yêu thật lòng thì nên bem trước khỏi phải hối hận ;)).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week