duahau Sell VPS đã scam ?

Thà rằng seller bán giá hợp lí chút ( Có thể cao chút) nhưng uy tín còn hơn đua nhau hạ giá để rồi phá sản rồi cam quit. Cặn bã quá !

Nói gì thì nói. Refund đi rồi đi đâu thì đi.
Bạn có hạn refund cho tất cả mọi người đến 1h59 đêm 24-7.

Rồi...lần này mọi người bị ăn dưa hấu =.=. Ghét mấy người scam quá :|

nếu mà đóng phí thấp + đc cái mác TRADER có vẻ là ngon mà bán cam 1 phát có mà đc mấy trăm $ đấy nhỉ , MMO4VN còn quản lý lỏng lẻo về cái phần này quá

ở hết ban rồi à, đúng là mình thấy trader thì được cái mác, giờ không biết nên tin tưởng ai được

thế nên MMO4VN lỏng lẻo cái vấn đề này quá + đóng phí có mấy trăm mà đc hẳn mác TRADER + có ty uy tín rồi nó bán 1 rổ cam , xong BQT chỉ BAN acc MMO4VN vĩnh viễn thì làm đc cái gì ? mà mấy ông MOD MMO4VN cũng khó tính nữa , hơi tý là BAN ... BAN và BAN .... , như mình nè 2 phát BAN 1 tuần

thế nên MMO4VN lỏng lẻo cái vấn đề này quá + đóng phí có mấy trăm mà đc hẳn mác TRADER + có ty uy tín rồi nó bán 1 rổ cam , xong BQT chỉ BAN acc MMO4VN vĩnh viễn thì làm đc cái gì ? mà mấy ông MOD MMO4VN cũng khó tính nữa , hơi tý là BAN ... BAN và BAN .... , như mình nè 2 phát BAN 1 tuần
thì đc tiền phí chứ gì :binhsua15:

khổ thân bác thật, nhưng mình làm gì quá đáng thì mới ăn ban chứ, còn không thì chả sao
tình hình là mình cũng xin chân làm Trader cũng được, uy tín thế này, :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,832
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back