Suggest dự đoán str

Joride2013

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Insuree Balance
0
str hôm nay đã lên giá rùi a e ơi , tăng 5.09% so với hôm qua >:< :) , tình hình str kg BN nữa sẽ đẩy giá str tăng vọt trong thời gian tới :) , a e nâng ly mừng str lên đi .

nó còn mấy chục tỷ thì kiểu gì chả BN nữa

Upvote 0
Upvote 0
giá lại xuống thôi :rolleyes::rolleyes::rolleyes: bác nào thích thì gom hàng đợi 3,4 năm nữa...... khi nó hết bouns thì lúc đấy mới ngon :cool:

Upvote 0
STR Vẫn bouns nhé,những acc đkí ngày 6/8 sẽ nhận được lời mời 1 acc khác.....acc được mời sẽ đc bouns 2k3...mình vừa được xong

Upvote 0
Bác nào mua ko.Em có 7k đang cần $ nên bán

Upvote 0
Hàng loạt acc k vào dc? why????
cách đây 5p vào dc, log lại hết dc là thế nào @@

Upvote 0
STR Vẫn bouns nhé,những acc đkí ngày 6/8 sẽ nhận được lời mời 1 acc khác.....acc được mời sẽ đc bouns 2k3...mình vừa được xong
k có đâu k phải là acc 6/8 là đc đâu phải đúng quy tắc thì nó mới cho 1 lần mời bác này k dõ thì đừng nói lung tung nếu bác k tin thì cứ vào hết cái đám acc bác reg 6/8 xem còn cái nào đc nữa k

Upvote 0
Hàng loạt acc k vào dc? why????
cách đây 5p vào dc, log lại hết dc là thế nào @@

đổi ip là vào được

Upvote 0
Bờ mờ nó tổng cộng 100 tỷ mà nó mới chỉ cho đi 1tỷ, còn 99 tỷ nó để chúng nó làm giàu ak ma ko bonus nữa ka???:oops::oops::oops:

Upvote 0
Bờ mờ nó tổng cộng 100 tỷ mà nó mới chỉ cho đi 1tỷ, còn 99 tỷ nó để chúng nó làm giàu ak ma ko bonus nữa ka???:oops::oops::oops:

nó bonus 50 tỷ mà còn 50 tỷ không biết để làm gì

Upvote 0
Vl, nhìn cái cách ăn nói là biết tham vkl rồi
Nó chỉ chi ra 50 tỷ thôi, đâu ra 100, với lại cái này lả phát free, tính đúng luật thì 1 ngưởi/1 acc, đây clone tùm lum mà còn nói này nọ nữa, vl
Bởi vay ng ta nói lòng tham vô đáy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week