Dự định mua sắm dành cho dân Captcha

=))huynh đọc ko kĩ hả=)) 2 mắt đều cận hết nhưng con bên trái đỡ độ hơn con bên phải:)) trước đeo kính thấy oách lắm,sau mới thấy cực thấy bà lun ><.đeo càng nhiều thì càng lên độ cao đó huynh,cần lắm thì mới đeo thôi.mét mụi mà đẹp=)) xấu hoắc =)).hahaha.

Cậu này không tự tin về sắc đẹp của mình nhỉ :binhsua163:

=))huynh đọc ko kĩ hả=)) 2 mắt đều cận hết nhưng con bên trái đỡ độ hơn con bên phải:)) trước đeo kính thấy oách lắm,sau mới thấy cực thấy bà lun ><.đeo càng nhiều thì càng lên độ cao đó huynh,cần lắm thì mới đeo thôi.mét mụi mà đẹp=)) xấu hoắc =)).hahaha.
nhìn mắt mụi huynh đoán cận 1 độ :)) Huynh thích đeo kính lắm nên hồi đi học dù ko bị cận cũng mua kính hồng đeo=)) Đi chơi thì toàn đeo kính đen nhìn cho ngầu, keke. Cạp chữ cũng bự, đừng đeo mụi, kẻo lên độ thì phiền ^^

nhìn mắt mụi huynh đoán cận 1 độ :)) Huynh thích đeo kính lắm nên hồi đi học dù ko bị cận cũng mua kính hồng đeo=)) Đi chơi thì toàn đeo kính đen nhìn cho ngầu, keke. Cạp chữ cũng bự, đừng đeo mụi, kẻo lên độ thì phiền ^^
=)) 1 độ á=)) huynh thích đeo kính chứ mụi có thích đeo đâu=)) đeo thấy đường mà đọc với gõ chứ ko làm sao thấy đường :l.

=)) 1 độ á=)) huynh thích đeo kính chứ mụi có thích đeo đâu=)) đeo thấy đường mà đọc với gõ chứ ko làm sao thấy đường :l.
ủa sao huynh nói 1 độ mụi cười zạ hehe:)) Vì nhỏ bạn huynh cận 4 độ mà thấy mắt nó nhỏ chứ đâu dc mắt to như mụi đâu ( mắt to chứ ko phải mắt lồi nha=)) )
Cuối tháng này trích tiền cạp chơi đua ngựa thử vận may koi :x

ủa sao huynh nói 1 độ mụi cười zạ hehe:)) Vì nhỏ bạn huynh cận 4 độ mà thấy mắt nó nhỏ chứ đâu dc mắt to như mụi đâu ( mắt to chứ ko phải mắt lồi nha=)) )
Cuối tháng này trích tiền cạp chơi đua ngựa thử vận may koi :x
má ơi 4 độ tất nhiên khác rồi :l.mụi đâu tới mức đó =))
*** đi huynh:))

*** chơi sao bạn :) bày mình chơi với . giờ ngồi không chán wa
bạn tìm mấy trag uy tín trên forum để chơi,mấy trag mình chơi lâu lắc rồi chắc scam hết rồi,giờ chưa có i định chơi lại,/bỏ lr vào trang *** và bắt đầu chơi,bây giờ chắc có nhiều trang chơi bằng wmz nhiều hơn lúc trước,nhưng mình khuyên bạn ko nên chơi ^^ làm tốn sức mà thua vào *** trong chốc lát thì hơi uổng :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,876
Latest member
estanislaocho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back