Dự định mua sắm dành cho dân Captcha

kì ta , mấy người it mình quen ít thấy ai đeo kính lắm toàn dân thâm niên chục năm o_O bản thân mình tiếp xúc máy tính từ lớp 1 cũng 9-10 năm rồi mà mắt vẫn sáng như mắt mèo o_O chắc do cơ địa mỗi người .
Tôi tiếp xúc với máy tính khá nhiều, có thời gian còn ngồi lì 7,8h, 1 ngày ngồi máy 12- 15h. thế mà mắt vẫn không tăng diop. Cơ địa mắt tôi cũng ko tốt thật, vì thế cho nên khi gõ cap, mắt căng lên nhìn code ---> như thế nhiêù lần diop tăng, cũng có thể đến chu kỳ mắt phải tăng diop, :D
Thích người mắt sáng 12/10 như huynh luke :))

Tôi tiếp xúc với máy tính khá nhiều, có thời gian còn ngồi lì 7,8h, 1 ngày ngồi máy 12- 15h. thế mà mắt vẫn không tăng diop. Cơ địa mắt tôi cũng ko tốt thật, vì thế cho nên khi gõ cap, mắt căng lên nhìn code ---> như thế nhiêù lần diop tăng, cũng có thể đến chu kỳ mắt phải tăng diop, :D
Thích người mắt sáng 12/10 như huynh luke :))

cái thể loại mắt 12/10 là kiểu gì thế :|

cũng có phụ nữ gõ capchar nhỉ, ko biết họ dùng tìn làm gì, chắc ko phải để cua zai rồi.

Tiền gõ captcha k nhiều nhưng cũng dùng tiền đó xoay vòng để kiếm thêm ra tiền, tiêu xài k nhiều :D Tiền lại sinh ra tiền :">

súc vật mãi mãi là súc vật, lâu ngày bị nhốt nay đc thả ra cắn sủa bữa bãi.
thôi em lặn ko nó lại sủa.

cũng có phụ nữ gõ capchar nhỉ, ko biết họ dùng tìn làm gì, chắc ko phải để cua zai rồi.
MẤY CHA NÀY LẠC HẬU GHÊ, MỸ PHẨM, TÓC TAI, QUẦN ÁO, SHOPING, ĂN VẶT... CÓ KHI CÒN TỐN TIỀN HƠN MẤY ÔNG ĐI CUA GÁI.
TIỀN CẠP CÓ KHI CÒN KHÔNG ĐỦ, PHẢI XIN THÊM BỐ MẸ:binhsua141:

MẤY CHA NÀY LẠC HẬU GHÊ, MỸ PHẨM, TÓC TAI, QUẦN ÁO, SHOPING, ĂN VẶT... CÓ KHI CÒN TỐN TIỀN HƠN MẤY ÔNG ĐI CUA GÁI.

sắp tới va len tí nồ lại phải tăng tốc cạp, ôi thật là thảm họa, mà lì lợm quên ngày còn thảm họa hơn, kịch bản:
:binhsua141: anh iu, 14.2 này em mún ....
:binhsua140: anh chưa cạp đủ, quên đi em nhé
:binhsua85: what the f***?
:binhsua10: j za em, anh đùa í mừ!!!
:binhsua113: hihi, anh iu kỳ qá hà, gét anh ..
..
.
.m ơi cho mượn 1 ít không tao chết mất:binhsua80:

tuyệt vọng đi ngủ, trong giắc mơ ...:binhsua105:

haiizzzz

sắp tới va len tí nồ lại phải tăng tốc cạp, ôi thật là thảm họa, mà lì lợm quên ngày còn thảm họa hơn, kịch bản:
..
.

haiizzzz
Giống ta thế nhĩ! Tăng tốc lên nào bà con!

..
.

haiizzzz

thấy công phu wa' cũng phải thank 1 cái :))

cgai chủ yếu sắm sửa thôi...điệu mà :|

phản đối con gái cạp, mất dáng hết, ăn ún nhanh nhanh cạp như anh em ta rùi 90 - 120 - 160 hết

chả bit số đo của con j lun

..
.

haiizzzz
Các ông sao lại đổ hết tội lên đầu girl thế? Nguyên nhân nè!!<kick bản của girl>
:binhsua101: Ngủ, trong giấc mơ gặp ác mộng, thấy người iu mình bị :m198:
Lo lắng:binhsua75:Gọi điện cho con bạn kể lể: Tao lo wa mày ạ, chàng nhà tao thấy cap suốt,đêm qua tao lại mơ như thế, sắp valentine rồi, cũng muốn đi chơi, mua nhiều thứ lắm, nhưng sợ chàng vất vả!!:binhsua80:

:binhsua141::binhsua141: Ay, valentine mình ở nhà nhé? Lạnh lắm, ở nhà mình nấu ăn!:binhsua78:<Thuơng người yêu cap nhiều để lấy tiền đi chơi, nhỡ :sick thì sao >
:binhsua140: Không, anh ko thể kém thằng bạn anh dc, nó dẫn bạn nó shoping trong Parkson, Chí ít anh phải dẫn em vào Vincom! <Bệnh sĩ chết trước bệnh tim> Em ko đi, anh đi cùng người khác:binhsua122:

:binhsua146: He he...
2 năm sau....
<như kick bản của bạn kid_ch0c0latte >

Announcements

Forum statistics

Threads
419,707
171,802
Latest member
sovotvlink
Back
Top Bottom