Status
Not open for further replies.
Tức là nếu mình dùng wifi free đấy mỗi lần thì người chủ sở hữu wifi đó được 1k vnđ phải k bác?
Dạ đúng rùi, nhưng mà hệ thống nó tính khách phải sử dụng wifi 5 phút trở lên nó mới tính ạ, và nó có hệ thống ghi nhớ là khi bác truy cập trong 2 tiếng mà tắt wifi đi thì ko cần xem quảng cáo lần 2 nữa

Cuối tuần rút tiền

✅Mình giới thiệu dự án đầu tư #Owifi #5G từ ngày 31/12/2019 đến nay đã được 3 tháng. Đồng tiền CSE của dự án từ lúc mình giới thiệu đến nay đã tăng hơn 10 lần từ 0,064$ lên 0,7$.

✅Owifi đã đặt được trên 1700 điểm phát wifi trên toàn quốc và đang phát triển ra nước ngoài.
✅ Và điều quan trọng #Tất #cả #AE #đầu #tư #theo #mình #đều #không #mất #tiền #và #lãi #to.

✅Mình đã nói rồi, cơ hội không dành cho đám đông. Tư duy quyết định phân hóa giàu nghèo. AE còn do dự nghi ngờ thì cứ mãi mãi bài ca tiếc nuối thôi.

Nhiều AE trong này ban đầu muốn đầu tư nhưng lại đi nghe phân tích của mầy thằng thất bại nên bỏ mất cơ hội X10 tài khoản. Thôi lêu lêu AE nhé. Tính đến nay sau 3 tháng mình bỏ 20k $ trong đó 10k $ đầu tư và 10k $ mua CSE và giờ đã thành hơn 100k $ rồi

Tin sắp tới rất hot. Không phải tự nhiên nó bay cao thế đâu

Phải để dòng cảnh báo sau vào đầu topic:
  • "Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro nhất định. Các nhà đầu tư cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư."
  • Phải để chữ màu đỏ, tô đậm, kích thước mặc định.
  • Trong trường hợp bạn không thực hiện đúng yêu cầu, topic sẽ bị close và bạn sẽ mất quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó. Đồng thời, bạn phải nhường quyền ưu tiên đó cho bạn khác post topic giới thiệu về dự án đó, nếu họ post topic đúng quy định.
  • Nếu bạn phát hiện topic nào không để dòng này, hãy ấn nút report và tạo 1 topic đúng quy định, bạn sẽ được hưởng quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó.
Bạn vui lòng để lại dòng cảnh báo chữ kích thước mặc định. Nếu không bạn sẽ mất quyền ưu tiên giới thiệu dự án cho người khác.

Phải để dòng cảnh báo sau vào đầu topic:
  • "Đầu tư luôn có 1 mức độ rủi ro nhất định. Các nhà đầu tư cần cân nhắc kỹ mức độ rủi ro trước khi ra quyết định đầu tư."
  • Phải để chữ màu đỏ, tô đậm, kích thước mặc định.
  • Trong trường hợp bạn không thực hiện đúng yêu cầu, topic sẽ bị close và bạn sẽ mất quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó. Đồng thời, bạn phải nhường quyền ưu tiên đó cho bạn khác post topic giới thiệu về dự án đó, nếu họ post topic đúng quy định.
  • Nếu bạn phát hiện topic nào không để dòng này, hãy ấn nút report và tạo 1 topic đúng quy định, bạn sẽ được hưởng quyền ưu tiên giới thiệu dự án đó.
Bạn vui lòng để lại dòng cảnh báo chữ kích thước mặc định. Nếu không bạn sẽ mất quyền ưu tiên giới thiệu dự án cho người khác.
Thank anh,em đã fix lại rồi ạ. Anh xem giúp em ok chưa nha

❌Thông báo: Tin hot cho AE đầu tư dự án #Owifi #5G

?Vua cua - 1 thương hiệu nổi tiếng ở Sài Gòn đã đấu thầu thành công việc đặt quảng cáo trên nền tảng Owifi và hiển thị quảng cáo tại khu vực Sài Gòn ? đánh dấu 1 bước phát triển của #Owifi tạo tiền đề cho vô số câc doanh nghiệp tìm đến Owifi
#Owifi5GFree
#CSE30

Chúc mừng AE đầu tư dự án #Owifi5G và chia buồn với những thành phần chọc phá. Những gì thuộc về giá trị thì luôn bền vững. ???

❌Hôm nay tròn 4 tháng mình giới thiệu dự án đầu tư #Owifi #5G tới AE, AE đã lãi đơn lãi kép nhiều lắm rồi, khá nhiều AE đã inbox cảm ơn mình và cũng rất nhiều AE cảm thấy tiếc nuối khi bỏ lỡ cơ hội.
?1 lần nữa xin cảm ơn 175 AE đã đồng hành cùng mình. ❤❤❤
✅Mình tổng kết lại những gì Start up này đã đạt được đến thời điểm hiện tại cho AE đã, đang, và sẽ tham gia đầu tư dự án Owifi 5G:

? Hơn 1700 điểm phát wifi 5G free đã được lắp đặt tại 64 tỉnh thành và đang phát triển tại thị trường Thái Lan
? Owifi đã bắt đầu sang giai đoạn cho doanh nghiệp đấu thầu mua các gói đặt quảng cáo trên nền tảng wifi marketing phi tập trung.
?Đơn vị đặt quảng cáo là Vua Cua Food khá nổi tiếng tại Sài Gòn kéo theo khá nhiều doanh nghiệp đang tìm đến Owifi để mua quảng cáo.

?Đồng CSE sau 4 tháng tăng 27 lần từ 0,064$ lên 1,73$

1 lần nữa chúc mừng tất cả AE

#blockchain #cse #owifi5gfree #daututhongminh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro