Status
Not open for further replies.
Cạn lý rồi kiếm cái hình lí lẽ cùn, trẻ con đi đầu tư à thớt :popo_big_smile:
Dự án không scam, bạn có muốn cà khịa tại topic của mình, mình sẽ báo mod animax khóa tài khoản của bạn theo luật của forum đó. Nhiều bạn trong topic này đã bị rồi, mình không muốn nói nhiều đâu. Môi trường này bạn tham gia nhiều cũng biết rồi, khi người ta gặp nạn thì đừng trêu chọc cười nhạo, đó là hèn hạ đấy

Dự án không scam, bạn có muốn cà khịa tại topic của mình, mình sẽ báo mod animax khóa tài khoản của bạn theo luật của forum đó. Nhiều bạn trong topic này đã bị rồi, mình không muốn nói nhiều đâu. Môi trường này bạn tham gia nhiều cũng biết rồi, khi người ta gặp nạn thì đừng trêu chọc cười nhạo, đó là hèn hạ đấy
Mình không hiểu ý bạn? Bạn gặp nạn như nào thế? MÌnh chỉ muốn làm rõ vài vấn đề đầu tư thì bạn up tấm hình chả liên quan gì? :popo_oh:

Mình không hiểu ý bạn? Bạn gặp nạn như nào thế? MÌnh chỉ muốn làm rõ vài vấn đề đầu tư thì bạn up tấm hình chả liên quan gì? :popo_oh:
Thực ra ai trên MMO này cũng biết bản chất của nó mà bác. Nó cũng như bao hình thức khác thôi, không có gì đặc biệt cả, những cái họ quảng cáo nói thật là chỉ có những người không hiểu biết gì về MMO mới tin thôi.

Đây là đầu tư mạo hiểm, ai thấy được, nghiên cứu ok, có kinh nghiệm thì cứ tham gia còn việc chèo kéo ae tham gia mình thấy không nên!

Nói chung mấy ông đa cấp anh em không nên khuyên nhủ làm gì, mình có người nhà dính vào đây, không học gì nhưng blockchain với bằng sáng chế nói vanh vách, mệt. Khuyên chả được, vừa thấy bảo bỏ mấy chục củ vào cái cục của nợ này và rút tiền về đc 1 ít :(((

Các bạn bàn luận gì vậy, CSE dừng nhận vốn từ nhà đầu tư từ lâu rồi và vẫn trả đầy đủ, rút về trong tích tắc. Bây giờ có muốn đầu tư cũng đâu có được. Chỉ được rút tiền chứ CSE đâu có cho nạp tiền đầu tư đâu, và nó cũng không cần thêm tiền.

Tự nhiên vào khuyên bảo gì vậy. Ở đây có ai chèo kéo gì đâu, mình giới thiệu đến nay cũng đc nửa năm rồi, thỉnh thoảng có mấy người rình rình vào phán, nhưng thấy đó, chả làm gì đc đâu. Cái gì nó thuộc về giá trị thì sẽ luôn bền vững.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,471
169,797
Latest member
datken

Most viewed of week

Most viewed of week