Dự án nào bây giờ là tốt nhất

Tea

Junior
Reactions
0
MR
0.000
em là người mới, gõ bên qlink 1 thời gian rồi nhưng thấy rate thấp quá. cho e hỏi là bây giờ mình làm dự án nào thì tốt, dễ sử dụng như qlink ạh ?? tại em ko rành lắm. ai có kinh nghiệm rồi thì chỉ em.. em cảm ơn trước

sao không đăng kí gotgetsome được nhỉ mọi người,
" Incorrect email address ", mình nhập gmail, yahoo đều không được

sao không đăng kí gotgetsome được nhỉ mọi người,
" Incorrect email address ", mình nhập gmail, yahoo đều không được
Ko cho đk nữa nha, hiện tại trên dd có mấy người rao bán ID đó, ko thì tham gia group, còn làm đêm thì night ID cho lành

Capt bây giờ khá bảo hòa rồi bạn! Các dự án cũng rớt dần theo độ hot rồi. Tạm thời xếp hạng theo ý kiến chủ quan của mình như sau:
1. Pixprofit
2.Goget
3. Captchatyper
4.Fasttyper
5.Qlink - KoLo
Các project trên điều có topic hướng dẫn và update tình hình! Bạn vui lòng xem các topic đó để biết thêm chi tiết!

Nhiều vậy àh :), pix với mega cái nào đc hơn zậy. tại e ng mới nên ko biết rõ, cần cái nào dễ dễ 1 chút

Trời ơi, em đọc mấy cái hướng dẫn đọc đi đọc lại mà ko hiểu gì hết :(, pix có giống qlink ở phần tạo id mới ko? khó hiểu :(

GGS dễ nhất, giờ rất nhiều code ngắn. chỉ là phải chịu cảnh overload, và thỉnh thoảng con voi đỏng đảnh không chịu load code thôi
nhưng nói chung là GGS vẫn tốt. level gold rate 0.55. dạo này bonus cao thì sẽ lên đến 0.66-0.72

Trời ơi, em đọc mấy cái hướng dẫn đọc đi đọc lại mà ko hiểu gì hết :(, pix có giống qlink ở phần tạo id mới ko? khó hiểu :(
pix k phải muon tạo id con là tạo bạn à. hơi rắc rối .làm pix 1 là mua group 2 là làm ref thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,852
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back