Dự án nào bây giờ là tốt nhất

gõ captchatypers này. vào group mình cấp miễn phí soft và acc, nếu là soft vinateam 500vnđ/1id

Dự án mang tên Scam , chỉ cần gõ vài từ thì có thể kiếm vài chục => vài trăm $$$ đó :cool:
cậu này người ta hỏi thiệt tthì cứ lên đây troll. cậu k trả lời thì thôi chi.

Nhiều vậy àh :), pix với mega cái nào đc hơn zậy. tại e ng mới nên ko biết rõ, cần cái nào dễ dễ 1 chút
bạn gõ mega ko. mình trả bạn 20350vnđ/1$
nếu làm >20$/tuần 20500vnđ

dự án nào cũng có 2 mặt chứ đâu ra cái nào mà PERFECT đâu bạn :cool:.
- cái thì load nhanh ổn định thì rate thấp
- cái thì load chậm thì rate nó cao
bù qua bu lại thôi bạn .

p/s : nhiều ng giới thiệu GGS nhỉ , ừ thì qua đi bạn rate GOLD 0.55/h + bouns 3% - 8% là 0.6/h rồi ngồi gõ mắt tè ko dám đi lun :D

trước tiên muốn chọn dự án tốt thì phải xem mình có những gì và biết những gì. Chứ có dự án tốt mà trong tay mình không có acc thì củng bằng thừa. Mà thấy có nhiều dự án đã nói chi tiết thớt ko vào đọc hay sao còn làm topic này.Nên close topic này đi là vừa

1000k thì 1$ hay sao a? hay nó như qlink tính rate theo giờ, 1 tuần gõ khoảng bao nhiêu code ? 1 tuần bên qlink e gõ khoảng 8000 code thôi
giống như qlink tính rate theo giờ. nhưng có lúc load nhanh có lúc chậm. giá nhỉnh hơn qlink 1 chút, code như qlink. chứ bây giờ để cứ 1000 code 1$ thì không có. bạn làm cho bên mình được cấp soft để làm việc tốt nhất, giá cao. thông tin về dự án bạn xem tại đây http://anhtaimmo.blogspot.com/p/megatypers.html

Dự án nào cũng có sự hợp lý của nó:
_ Ít tiền = dễ + ít luật !!!
_ Nhiều tiền = khó + nhiều luật !!!
Trình độ gõ và khả năng gõ quyết định số tiền của bạn. Nói ví dụ trong dự án pix một số người chỉ dám làm ban đêm thôi, còn ban ngày ko dám gõ (vì giờ vàng 1k=1$, còn ban ngày tính theo pri). Lý do vì sao ??? Vì họ gõ sai, gõ cheat hoặc ko có proxy tốt và nhất là ko có ID pri thấp vì các yếu tố bên cạnh.
Tóm lại bạn chủ topic phải nắm thật chắc năng lực của bản thân rồi tự mình nghiên cứu và chọn dự án, chứ mỗi người ở đây tôn thờ 1 dự án khác nhau sẽ tâng bốc dự án đó "thôi rồi", trong khi chưa chắc dự án đó đã ngon đâu ! Đó !!! Suy nghĩ đi trước khi mở thêm 1 topic khác !!!

bác có làm GGS ko, em chỉ có ID night thôi, nếu bác cần thì pm em, em share cho, full mail luôn nhá. tự làm tự chịu, làm đc bao nhiêu hưởng bấy nhiêu. tự chủ vẫn sướng hơn bác ạg

trước tiên muốn chọn dự án tốt thì phải xem mình có những gì và biết những gì. Chứ có dự án tốt mà trong tay mình không có acc thì củng bằng thừa. Mà thấy có nhiều dự án đã nói chi tiết thớt ko vào đọc hay sao còn làm topic này.Nên close topic này đi là vừa
Mình mở topic ra để hỏi ý kiến của mọi người, xem kinh nghiệm của ng làm trc để định hướng cho mình và giải quyết những cái mình đọc mà ko hiểu. Nếu bạn ko thích b có quyên ko xem và ko cm, mình ko giỏi như b mà đọc 1 lần là hiểu liền. Cám ơn góp ý của b mình sẽ cố gắng khắc phục :),

Dự án nào cũng có sự hợp lý của nó:
_ Ít tiền = dễ + ít luật !!!
_ Nhiều tiền = khó + nhiều luật !!!
Trình độ gõ và khả năng gõ quyết định số tiền của bạn. Nói ví dụ trong dự án pix một số người chỉ dám làm ban đêm thôi, còn ban ngày ko dám gõ (vì giờ vàng 1k=1$, còn ban ngày tính theo pri). Lý do vì sao ??? Vì họ gõ sai, gõ cheat hoặc ko có proxy tốt và nhất là ko có ID pri thấp vì các yếu tố bên cạnh.
Tóm lại bạn chủ topic phải nắm thật chắc năng lực của bản thân rồi tự mình nghiên cứu và chọn dự án, chứ mỗi người ở đây tôn thờ 1 dự án khác nhau sẽ tâng bốc dự án đó "thôi rồi", trong khi chưa chắc dự án đó đã ngon đâu ! Đó !!! Suy nghĩ đi trước khi mở thêm 1 topic khác !!!
Cám ơn b, vì mình muốn xem thăm dò kinh nghiệm của mọi người về mỗi dự án. Mình chỉ là ng mới ko rành nhiều thứ lắm nên mở topic này sẵn ko biết gì hỏi luôn cho dễ. Mà mình cũng ko có ý mở thêm 1 topic hỏi nữa nên b yên tâm :)

gõ CT này, miễn phí 5acc add vinateam :)) chỉ trong tháng 10 hehe, hết tháng 10 thì tự lo soft xịn, ko thì cứ xiao, weiwei, bubu... bla bla

ai bảo là kolo thấp
sáng gõ 0,6$ nhé
mà lúc nào cũng 3 acc full speed , pay nhanh
kolo tự nhiên tuần nay ngon quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
173,001
Latest member
thietkephonghop2