Dự án mới

tinanguyenkim

Senior
Reactions
54
MR
0.000
Mình đang thử nghiệm site captcha này, giá rất cao. Yêu cầu min tối thiểu rút là 150$ và giới thiệu được 40 lượt giới thiệu.
Mình đã gõ đủ 150$ nhưng còn 40 lượt giới thiệu nữa thì nhờ mọi người cick vào link hộ mình để mình rút tiền.
Nếu đc thì đây sẽ là site ngon để chia sẻ cho anh e kiếm cơm đấy, rate cực cao luôn.
Mọi người giúp mình nhé, cảm ơn rất nhiều.
Link: http://soxyredrto.bid/3277999522794/

Minh ko gõ những đã ủng hộ bạn 1 ref. Hy vọng bạn rút đc và kiếm nhiều tiền.

P/s Nhưng lướt xem thử thì có vẻ hơi ảo. Chắc khó.

Minh ko gõ những đã ủng hộ bạn 1 ref. Hy vọng bạn rút đc và kiếm nhiều tiền.

P/s Nhưng lướt xem thử thì có vẻ hơi ảo. Chắc khó.
Mỗi người ủng hộ mình 1 ref, đủ 40 ref mà rút dc thì ngon đó bạn.

Lên facebook nhwof bạn bè ấy bạn à.

Mình đang thử nghiệm site captcha này, giá rất cao. Yêu cầu min tối thiểu rút là 150$ và giới thiệu được 40 lượt giới thiệu.
Mình đã gõ đủ 150$ nhưng còn 40 lượt giới thiệu nữa thì nhờ mọi người cick vào link hộ mình để mình rút tiền.
Nếu đc thì đây sẽ là site ngon để chia sẻ cho anh e kiếm cơm đấy, rate cực cao luôn.
Mọi người giúp mình nhé, cảm ơn rất nhiều.
Link: http://soxyredrto.bid/3277999522794/
Cậu gõ Pix lâu rồi thì ôm một đống ssh hay proxy gì đó fake vào mà reg, 100 lượt cũng được chứ đừng nói 40, nếu sợ nó phát hiện thì reg trên IE ấy, trình duyệt này nó không có webRTC nêu giấu được IP thực của máy cậu!
Nhưng tôi có cảm giác không ổn lắm với site thanh toán thật cao rồi phải bắt giới thiệu này nọ, trông giống đa cấp lắm!

Cậu gõ Pix lâu rồi thì ôm một đống ssh hay proxy gì đó fake vào mà reg, 100 lượt cũng được chứ đừng nói 40, nếu sợ nó phát hiện thì reg trên IE ấy, trình duyệt này nó không có webRTC nêu giấu được IP thực của máy cậu!
Nhưng tôi có cảm giác không ổn lắm với site thanh toán thật cao rồi phải bắt giới thiệu này nọ, trông giống đa cấp lắm!
Thì thế mới nhờ tới các cậu ref hộ để thử nghiệm xem có dc ko

site này xác định là scam lâu rồi mà ta????

vào hóng thớt rút tiền

bật trang web lên mbam thịt mất rồi, nên ko thấy gì cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom