Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Thì mình mới vào choy mình nói thế vì sắp đc nhận tut của chủ thớt sắp 5000 chứ có ăn thua với ai mà các bạn tỏ vẻ thế
mình có tỏ vẻ gì đâu chẳng qua mình nói thế thoy chứ sao bạn lại ..............

Thích quá không uổng công , đã update đc hơn 4000 điểm rồi chỉ trog khoảng 3 ngày >w< còn update nữa chắc khu mình ít ai choy navizon,

Hjx. Mình đang dùng đt, ko gửi tút cho m.n đc
Sr nhiều nha! :(

vừa vào kiểm tra reward thì nó hiện ntn
Please note: starting Saturday November 16 2013, the rewards program will be suspended. All the points that will have been uploaded before that date will be processed.

chắc chỉ kiếm đc đến 16/11 này thôi là nó bỏ cái reward r :(, quá buồn

Please note: starting Saturday November 16 2013, the rewards program will be suspended. All the points that will have been uploaded before

Đông người quá mà. Vĩnh biệt e nó

:(vậy là mình chỉ vừa kịp đủ để rút 1 cái proof nữa thôi sao . huhu

Topic 12x trang tính ra thớt cũng dc tầm 50 rep tương đương với 100$ và 30% của 5k point để dc share tut ( ~60k point):p
Tính chơi thế thôi hihi show proof cho mọi ng xem và chắc cũng là lần cuối dc thấy proof =)) proot.JPG

Sáng ra log vào thì thấy nó thông báo "Please note: starting Saturday November 16 2013, the rewards program will be suspended. All the points that will have been uploaded before that date will be processed. "

"Xin lưu ý: bắt đầu Thứ Bảy ngày 16 tháng 11 năm 2013, các chương trình phần thưởng sẽ bị đình chỉ. Tất cả các điểm sẽ được tải lên trước ngày đó sẽ được xử lý."

Nghĩa là nó dừng thanh toán bắt đầu từ thứ 7 để xử lý point upload lên trước đó, không biết xử lý xong có pay nữa không hay dừng luôn đây @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week