Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
user phamhieu08.
cho mình hỏi là a830k dùngr rom MIUI có làm được ko. và sao minh mở lên thỉnh thoảng nó vẫn chạy và thỉnh thoảng nó tự tắt GPS mặc dù gps của máy vẫn bật.
và nó ko nhận cell lẫn wifi (mặc dù máy vẫn nhìn thấy wifi và có sóng).
b up rom lại cho n về rom gốc mà chiến đê, MIUI của tàu khựa chán lắm, muốn chiến ngon thì up về rom gốc, về 4.0.4 ý

đệt mọe 3 ngày nay éo cập nhật point lên web cho ta là sao,,,móa cả tuần nay éo ngửi dc mùi pp

tình hình là có khá nhiều người ko được cộng điểm lên web >.<

a e cũng bị vậy à, may qá cứ tưởng mình mình bị :D, vậy chắc k sao đâu, chịu khó đợi 1,2 ngày vậy

lên 4.1 dc ko bn. 4.0.4 bắt sóng nhạy hơn hả bn. ko root phải ko bn.
4.1 cũng đc, mà 4.0.4 cũng đc, m thì chỉ cho máy con máy m lên 4.0.4 thui, chạy ổn định phết, b thích root thì root thui, nhưng cẩn thận k die máy :D, dòng sky root mà lỗi thì khả năng die cam trước cao lắm, còn tùy vào đó là bản S hay bản L nữa

cái này có quan trong sim ko cậu, từ lúc bỏ sim beeline nó ko tăng point cậu ợ

30 phút - 1k , trung tâm thành phố phải ko bạn :D MÌnh cũng dễ dàng đc thế :D
Uh mình đi từ trung tâm quận 1 TPHCM về quận 11 thì được bấy nhiêu đó mai thử đi lại nhưng đường khác thử xem có khả quan không.

4.1 cũng đc, mà 4.0.4 cũng đc, m thì chỉ cho máy con máy m lên 4.0.4 thui, chạy ổn định phết, b thích root thì root thui, nhưng cẩn thận k die máy :D, dòng sky root mà lỗi thì khả năng die cam trước cao lắm, còn tùy vào đó là bản S hay bản L nữa
ms up bản 1.33 4.0.3. bực quá cho lên 4.1.2 luôn.để nguyên rom hàn luôn. ko root ji hết. :D. lần nek ko được bán máy.

Mình là đăng nhập trên wed ý. Xong ấn up tài khoản bằng điểm > tự động nhảy sang trang chủ "." (Mình có 17k p, đang có 1 lần rút) là sao nhỉ? hnay mình có 7k, mà up lên wed từ chiều, bh vẫn chưa thấy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,744
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week