• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
cho hỏi nếu mình ở hà nội và anh mình ở thanh phố,thì có chiến cúng 1 acc dc ko

Lúc chưa có reg , thì cậu kiếm 10$ trong bao lâu vậy :D
2 ngày nha
Vụ thu mua PP thì tớ nghĩ c nên bỏ đi, theo luật thì không nên làm như vậy, tớ đã QUOTE rồi đấy. Đọc giúp mình nha

2 ngày nha
Vụ thu mua PP thì tớ nghĩ c nên bỏ đi, theo luật thì không nên làm như vậy, tớ đã QUOTE rồi đấy. Đọc giúp mình nha

ok cậu :D

Cho hỏi dùng Windows Phone 8 chiến được không thớt ? Được thì mình mua Lumia 520 về chiến

Không được bạn ạ, khuyên bạn nên bỏ ra 1tr5 mua con GALAXY YOUNG nhé

Mới đầu tư một em Optimus G để chiến, thấy khá hay. Bạn @guildgold9 cho mình hỏi chút: nếu mình upload xong sau đó clear, chạy lại quãng đường đã đi thì có điểm để upload ko? Mình cứ để points trên Navizon, lâu lâu mới rút tiền thì có sợ bị reset hết điểm trên đó ko?

Ngồi chán, show cái này cho anh em xem :))

Con tên mình kìa gim619 :))) nhưng sry bác là tiếc một nỗi là e đang bán con ipad mini xong rồi xuống ipad 2 rồi mua thêm một máy android rồi mới chiến được >w< khá chông gai :))

Mới đầu tư một em Optimus G để chiến, thấy khá hay. Bạn @guildgold9 cho mình hỏi chút: nếu mình upload xong sau đó clear, chạy lại quãng đường đã đi thì có điểm để upload ko? Mình cứ để points trên Navizon, lâu lâu mới rút tiền thì có sợ bị reset hết điểm trên đó ko?
Bạn ơi bạn xài Optimus G thấy ok không giá bao nhiu , mua ở đâu vậy bạn , bản xtay HQ hay Quốc tế LG VN :)

Bạn ơi bạn xài Optimus G thấy ok không giá bao nhiu , mua ở đâu vậy bạn , bản xtay HQ hay Quốc tế LG VN :)
Mình dùng Bản G của AT&T bạn ạ, mình mua 5.5M. Bản G này có thể convert sang Nexus 4 khá hay. Máy móc mượt và đẹp, pin ngon, màn đẹp hè.
Bạn cũng dùng android lâu chưa, rảnh rỗi sang giao lưu bên forum của mình nha
http://android24h.com/

Con tên mình kìa gim619 :))) nhưng sry bác là tiếc một nỗi là e đang bán con ipad mini xong rồi xuống ipad 2 rồi mua thêm một máy android rồi mới chiến được >w< khá chông gai :))

hé hé, khi nào reg lại, nhớ reg ủng hộ cái thread thân yêu này nha GIM :D

sao điện thoại mình hay bị gps off cái navizon vậy nhỉ, ai biết cách khắc phục ko??

sao điện thoại mình hay bị gps off cái navizon vậy nhỉ, ai biết cách khắc phục ko??

Sau khi GPS ON ở NAVIZON xong, bạn khoá bàn phím để chương trình chạy thường trực luôn nhé bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom